Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Keren-Happuch: My new Year Messege

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ms Judith, Dec 31, 2011.

  1. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wapendwa

    heri ya mwaka mpya 2012!

    napanga kufanya safari moja muhimu sana nyumbani Tanzania katika kipindi cha wiki moja ijayo. wakati nikitafakari yote yatokanayo na safari hiyo, ndipo nilipokumbuka simulizi maarufu la Ayubu 42:9-17 ambalo nataka tutafakari kwa pamoja wakati huu tunapoukaribisha mwaka mpya. kifungu hicho ni kama ilivyo hapo chini;

    nimekazia jina la Keren-Hapuku (Keren-Happuch) kwa makusudi ili wale ambao walikuwa hawakijui chanzo cha jina hili linalotumiwa na mmoja wa mwana JF mwenzetu aliye maarufu hapa jamvini, basi wakijue. lakini nilichoazimia kushirikiana nanyi leo ni mamabo matatu.

    MOJA
    tunaambiwa kuwa ayubu alipowaombea wale marafiki zake watatu na hapo ndipo ndipo Bwana alipomfanikisha tena naye akampa mara mbili ya yale aliyokuwa nayo kwanza (42:10).

    ikumbukwe kwamba hawa marafiki zake waligeuka mara kuwa kama adui zake kwani mara tu walipomuona ayubu na machungu yake waligeuka kuwa washitaki wake na watu wa kumuudhi na kumzidishia machungu yake badala ya wafariji wake (angalia majibizano kati yao na Ayubu kati ya sura ya 4-25). na ayubu hakuwaombea mara tu walipoanza kumshitaki na kumshutumu kwa kile walichoamini kuwa ni "maovu ya siri ya Ayubu" na kwamba kwa mapigo yale, anavuna alichopanda, anakula jeuri yake, bali aliwaombea baada ya kuagizwa hivyo na Mungu!

    kwa hiyo wapendwa siri ndiyo hiyo, tuwaombee adui zetu ili Bwana atufanikishe na kutuzidishia katika mwaka huu mpya 2012. na pia atawaleta wafariji toka kila mahali na hawatakuja mikono mitupu kwani "Bwana mwenyewe atawaleta" (42:11)!

    MBILI
    tunaambiwa kuwa Bwana alimpa ayubu wana wa kiume saba na wa kike watatu (Yamima, Kesia na Keren-Hapuku (au Keren-Happuch)) na mali za wanyama. inakaziwa kuwa katika dunia yote wakati huo, hapakuwepo wanawake wazuri kushinda hao mabinti watatu wa ayubu(42;12-15)! kwa maana nyingine ni kwamba kama yangeandaliwa mashindano ya urembo wa dunia (miss world) wakati ule kama yanavyoandaliwa leo, basi, binti za ayubu (kama wangeshiriki) wangekabana!! yaani nafasi za kwanza hadi tatu zote zingetoka kwenye familia ya ayubu!!

    kali zaidi ni kwamba, kutokana na uzuri wao, baba yao ayubu alijikuta anakiuka mila na desturi za wakati ule za kutowapa urithi watoto wa kike na kuwapa urithi mabinti zake pamoja (na sawawa) na watoto wake wa kiume!

    kumbe basi, uzuri na mvuto wa maumbile na sura za mabinti ni baraka kamili za Mungu na kila avutiwaye na uzuri wa binti/kijana yoyote wa jirani yake, amuogope Mungu na kufanya maombi kuwa kama ni mapenzi yake (Mungu), basi na amuoe/aungane naye na awe mke/mume wake! na sio kama ilivyo sasa ambapo uzuri wa mabinti/vijana ni moja ya vichocheo vikubwa vya zinaa!!

    wakaka na wadada wenye tabia za uasherati, muogopeni Mungu mwaka huu 2012, mtubu na mdhamirie kuacha tabia hizo mbaya na zinazomuudhi Mungu, naye atawasamehe na kuwasaidia kuziacha kabisa kwa kadiri ya wingi wa rehema zake na uaminifu wake udumuo vizazi hata vizazi!

    TATU
    baada ya hayo yote ya juu, ayubu aliishi miaka 140 na akaona wanawe na wajukuu zake hadi kizazi cha nne! maana yake aliona hadi wajukuu wa wajukuu! na hatimaye akafa mzee sana aliyeshiba siku (42:16-17)! Glory to God!

    sote tuombe Mungu kwamba mwaka huu mpya 2012 uwe ni muendelezo wa miaka tele aliyotujaalia Mungu kuishi hapa duniani na hatimaye tutakapoyafikia mauti, basi tufe kifo kilicho chema na chenye furaha!

    kwa haya machache, nawatakia heri na fanaka za mwaka mpya 2012.

    Mungu awabariki sana

    Glory to God!

    dada yenu awapendaye sana;

    Judith
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    happy new year
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    long time no see you bibie judith..
    happy new year! Miss Judith...
     
  4. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante Judith, ubarikiwe.. Heri ya mwaka mpya...
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Happy New Year........
     
  6. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Happy new year judith all jf members
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    amen wapendwa !

    Glory to God!
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Haapy new year dada Judith
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah.....mwaka mpya na ujumbe mzuri kama huu! Mbarikiwe nyote akiwemo mtoa maada na Kerren_Happuch mwenyewe!!! HAPPY NEW YEAR...
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kumbe upo?
    umetukimbia kwa mtando ukiwa nje ndio rahisi kuwa ktk mtandao unapokuwa idle
    nashukuru kwa neno mwaka mpya bado saa kama 2 hivi ndio nasi tuuone natumai wanyumbani wameshauona tayari.
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Heri zangu za mwaka mpya ziwe nawe Lokissa japo nyie huko bado hamjasherekea!!! Happy New Year again broda....
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Miss Judith.... Nimefurahi kujua chanzo cha Happuch (for I Love that Lady)
    Nimefurahi pia kukuona maana kama ulipotea fulani hivi. Huu Ujumbe waashiria
    u mzima (I hope) na kwamba tupo Pamoja huu mwaka mpya.

    HAPPY NEW YEAR Dear.... Pamoja Saaana.
     
  13. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    amen mpendwa

    amen, amen mpendwa

    sijawakimbia mpendwa,

    ni mihangaiko tu ndio imebadili ratiba yangu ila tutaendelea kuwa pamoja .

    ubarikiwe sana

    asante sana dada AshaDii, asante sana kwa maneno mazuri. huyo Keren-Hapuku (Keren-Happuch) alikuwa msichana mrembo sana wakati ule. nadhani member mwenzetu alipata mahali picha yake na anaitumia kama avatar manake nayo ni ya mwanamke mzuri sana (joke). hata mie nampenda sana Keren-Happuch na kwa michamgo yake hapa Jf anaonekana ni mwanamke mtulivu na mcha Mungu. Mungu amzidishie sana.

    kweli nilipotea lakini ni mzima kabisa. mipangilio tu ya majukumu yangu ndo imebadilika kidogo lakini bado tuko pamoja na natumaini mwaka huu utatuweka pamoja zaidi.

    mbarikiwe sana wapendwa

    Glory to God
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    dahhh
    karibu tena dada Judith..
    I have to say Merry Xmass & happy new year.
     
  15. a

    admiral elect Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dada judith umenena vema nami nakutakia heri ya mwaka mpya. point of correction: WHAT IF YOUR BODY BELONGS TO ME (ANY ADAM) AND YOUR HEART BELONGS TO GOD?
     
  16. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Happy new year dd J, like u.
    Thank u
     
  17. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Happy NY, na karibu uokoe jahazi letu la dini kule.
     
  18. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    Nice msg! Umenikonga sana miss J,kuona nimfuatiliaji wa visa vya bible! Now dayz watu wengi tumetekwa na mambo ya ulimwengu mpaka tunasahau kufungua vitabu vyetu vitakatifu kuona vinatuonya nini! Thanks nd be BLESSD CCTA! Happy New year!
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    MJ,
    Heri na fanaka kwa mwaka 2012.
    Asante kwa kutujuza kuhusu jina la Kerren, binafsi nilishausoma huo mstari but I never noticed the name.
    Nikukosoe kidogo, uchambuzi wako unaongelea tusiache kuombea adui (huu ni mstari tofauti, kama sikosei kwenye mathayo, kuwa tuwaombee adui zetu na wanaotuudhi kwa maana kwa kufanya hivyo tunawapalia makaa). Ayubu aliombea marafiki. Kwa hilo tunakumbushwa kuombea both adui na rafiki, asante kwa combination. Niliwahi kumsikia mtu akisema kuombea wengine ni kama kuweka deposit bank. Na kwa kuombea wengine ni kama unamstua Mungu akuone na wewe.
    Kila ndoto yako, ambayo Mungu anaona inakufaa akupatie kwa wakati, si kwa kuchelewa wala kwa kuwahi.
     
  20. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    happy new year miss Judith................. i love you all.........................you, jamimah, keziah and keren-happuch (bin job and bin JF)...................
     
Loading...