Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenya wameweza, sisi tunasubiri nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tiba, Jan 4, 2012.

  1. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Juzi nilibahatika kupita Nairobi na kuwakuta wachina wako busy na ujenzi wa fly overs ambazo pamoja na kwamba bado ujenzi wake haujakamilika lakini tayari zimepunguza foleni kwa kiasi kikubwa sana. Hawa wenzetu wameweza, sisi Tanzania tunasubiri nini?

    Tujadili!!!!!

    Tiba
     
  2. bona

    bona JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,668
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    sure kwa hilo wenzetu wamekau watendaji zaidi kuliko wapiga soga!
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Imeshajadiliwa hapa kitambo kidogo, tangu project ilipotangazwa.

    Usitarajie jipya, kwanini sisi hatujaamua? Ni swali la zamani sana na.majibu yake hayajawahi kubadilika
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Barabara gani Tiba?
    Unamaanisha Thika Super Highway?
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mpaka pale mtakapo jua kwa nini nyinyi hamna umuhimu duniani..by ehudi barak....
    ndio mtaweza..

    RIP Tz..
     
  6. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    We u mtanzania bado??
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    ujamaa ulitulemaza,tumekuwa kama zombies
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 160
    Madaraja yamewashinda mtaweza fly-overs?
     
  9. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu sina uzoefu mkubwa wa mitaa ya Nairobi, lakini katika zunguka yangu kwa siku kama nne nilizokuwa Nairobi nimeshuhudia fyl over kibao ziko katika hatua za kumaliziwa ujenzi ikiwemo ile ya Limulu Road pale eneo linaitwa Ngala, Parklands.

    Tiba
     
  10. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Vipi una mashaka na uraia wangu?

    Tiba
     
  11. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Sidhani kama hatuwezi ila priority zetu ni kununua ndege ya Rais, Rada, mashangingi na vitu kama hivyo ambavyo umuhimu wake kwa uchumi wa nchi ni mdogo!!!! Tukiweka ufisadi kando, mbona tunaweza kujenga flyovers tu?

    Tiba
     
  12. V

    Visionmark Senior Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ukisemacho ila sisi tunachosubiri ni tamko rasmi toka kwa wabunge wa DSM, watakapo sema ujenzi uanze mimi naamini hakutakuwa na tatizo kabisa & ujenzi utaanza mara moja!
     
  13. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Ina maana wabunge wa Dar Es Salaam ndio wameshikiria kasma ya ujenzi wa fly-overs? Naomba ufafanuzi hapa!!!!

    Tiba
     
  14. grey

    grey Senior Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tunangojea msaada...hihi, nji yetu ni mathikini...na madini tunagwa bure heheheee. Nchi ya kitu kidogo...
     
  15. s

    sally jr New Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eeh bana eeh kwel nchi yetu maskin hata me naona, dah yan watz wote tunaonekana hamnazo, sifa za kwenye media zimetulevya wenzetu wanapiga hatua lol ungekuwa uwezowangu ningefanya vinginevyo, ila no sweat mambo yamekaribia ukingon mana nawaona hata wenye mashangingi skuiz wanaona haya kuyaendesha mchana kweupe
     
  16. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Unajua ni nchi ngapi zimejitokeza kusaidia ujenzi wa flyovers mpaka sasa? Hilo la madini ni another nightmare lakini wenzetu (mafisadi wanafaidika/walifaidika na mikataba hiyo!!!). Kwa madini tuliyonayo tusingekuwa tunategemea misaada kufanya shughuli zetu za maendeleo kama tungekuwa na viongozi wazalendo!!!

    Tiba
     
  17. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,798
    Likes Received: 924
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri uchaguzi tutoe ahadi za kujenga flyover! Tukijenga sasa hv wakati wa uchaguzi tuta ahidi nini?
     
  18. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu huu ni mtaji kisiasa lakini wakumbuke uchaguzi uliopita waliahidi the same thing!!!! Kwa kukua kwa uchumi wetu, tunahitaji barabara zinazopitika kwa urahisi. Foleni zinasababisha muda mwingi utumike barabarani na matumizi ya mafuta mengi yasiyo kuwa ya lazima. We need to do something sio kusubiri uchaguzi kutoa ahadi hewa!!!!!

    Tiba
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,334
    Likes Received: 8,990
    Trophy Points: 280
    Sina cha kuongezea.
     
  20. M

    Makupa JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kipaumbele ni kujenga feeder roads kama ubungo msewe na barabara kama hizo
     
Loading...