Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kegel exercise

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Opticf, Oct 7, 2012.

  1. O

    Opticf Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili zoez liko vp napenda kufaham
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    ingia youtube utaona video nyingi tu za hayo mazoezi
     
  3. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    na kweli manake nilikuwa nawaza namulekezaje manake dah!si unajua lilivyo gumu kulifanyia demo!hahhahhahhaha upo mamie?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Kwa kifupi zoezi linavyofanywa ni kama unazuia mkojo(unabana na kuachia),fanya kwa steps,unaanza mara 5 then unakuja mara kumi hivyo hivyo lengo lake ninasaidia kuikomaza misuri ambayo inasaidia ku-control pre-mature ejaculation kama wewe ni one minute man ukipiga hii vizuri unaweza kwenda hadi dakika 40.........
     
  5. O

    Opticf Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo nimekupata maana nilikuwa nalisikia kabla ya kugoogle ikabd nililete hapa. Thx
     
  6. data

    data JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,754
    Likes Received: 1,647
    Trophy Points: 280
    google atakuta notes mpaka akimbie
     
  7. LEARNED BROTHER

    LEARNED BROTHER JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    jibu lako limetusaidia wengi arifu, thank you very much!
     
  8. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hehehe..hilizoezi bana..najaribu kulifanya sasa ivi hapa mashine (mb**) imesimama balaa..mpaka naona noma kuna maana kuna kasichana kila saa kanakuja kwenye deski langu naomba kasije mida hii maana ni balaa....eniwey hasante sana.
     
  9. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    jembe fanya mpango umtombe huyo mtoto
     
  10. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Neno kali sana hili
     
  11. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe...
    Ish.....
     
  12. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana zoezi linafanyika wakati wa kukojoa au!
     
  13. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mbona siwaelewi jamani???? Nahitaji kujuzwa zaidi. Fafanueni jamani kwa faida yangu na wengine wasiojua hili.
     
  14. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hehehhehe....aisee wewe ni balaaa. Nimecheka sana...hahahaha Du! kweli JF mwisho
     
  15. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe ni She au He
     
  16. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    shiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  17. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Okay..hilizoezi ni la kina hiii , ni kwa ajili ya kutengeneza misuli ya kwene sehemu za siri ili amsugue kwa mda mrefu shiiii
    Kama unataka malezo zaidi labda PM maana maneno menine makali kidogo
     
  18. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    unaweza fanya wakati wa kukojoa lakini haishauriwi. Kukojoa inakusaidia kuweza kuijua misuli hyo ya PC.(pubococcygoes), ni ile misuli unayoikaza kuzuia mkojo. Sasa ukishaigundua , unaweza fanya wakati wowote na mahali popote, kukusaidia ndo hyo hyo misuli ya mk..ndu unaweza kuikaza na kuilegeza. Zoezi unaweza kufanya ukiwa umekaa, unaendesha. Mgawanyiko 1. Unakaza na kuachia kwa raundi 10 mpaka 10+ depending on ur strengh. 2. Unakaza kwa 10 sec na kupumzika kwa 10 unakaza tena na kuendelea 3. Ongeza muda wa kukaza kutoka 10sec hadi 20. UTAKUJA KUWA MTOMBAJI MZURI NAKUHAKIKISHIA
     
  19. O

    Opticf Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata wanawake pia wanaruhusiwa kufanya zoez hil maana nao linawaimalisha misul yao ya k*m*n il isiwe legelege na pia inawasaidia wakat wa kujifungua
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,102
    Likes Received: 9,809
    Trophy Points: 280
    ....Nenda chooni wakati wa haja ndogo...ukishaanza kushughulika bana mkojo kwa muda utakaoweza, kisha endelea tena kwa muda mfupi unaubana tena hivyo hivyo mpaka unamaliza. Ukimaliza zoezi hili utafahamu ni muscles zipi katika mwili wako ambazo ulikuwa unatumia ili kuubana mkojo. Ukishafahamu hivyo basi zoezi hilo la Kegel linaweza kufanyika wakati wowote ule ukiwa unaendesha gari, ndani ya daladala, taxi, umekaa kwenye kiti/kitandani huku unachungulia JF n.k...Nadhani nimeeleweka.

     
Loading...