Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Keep it up mheshimiwa Godbess Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wababa, Nov 3, 2011.

  1. W

    Wababa Senior Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitaenda jela kwa hiari yangu binafsi wale mlionitisha kwenda jela sasa nimetangulia kwa hiari yangu, mliobaki msiogope jela, endeleeni kupigania ukombozi utakaoleta utu na heshima katika nchi yetu.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,268
    Likes Received: 8,894
    Trophy Points: 280
    Nani aliomtisha kwenda jela? kapewa dhamana kaikataa, asidanganye watu. Siasa za kucheza na hisia na watu ni mbaya kuliko siasa maji taka.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    mbona hamkumkamata Jairo aliposukumwa na gari yake pale wizara ya nishati na madini? Mtego mdogo mmeingia kichwakichwa safari hii inakula kwenu.OCD kwanza then watafuata wengine
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Aluta Continua
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa anataka cheap popularity. Hana lolote huyo.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    tujuzeni kinachoendelea please.
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    UV-CCM pale arusha waliandamana bila kibali cha polisi na hawakufunguliwa kesi wala kukamatwa! Double standards? What a shame? Police na mahakama arusha mnatuabisha.acheni mbunge afanye kazi za maendeleo ya jimbo na sio kupotezeana muda na gharama zisizo na msingi.mlimkodia Freeman ndege mlipata nini na pesa za afya na barabara hamna!
     
  8. W

    Wababa Senior Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo lema tuu anayetishiwa jamani, tukianza kuwataja wabunge na madiwani wa cdm wanaotishiwa kila cku na vyombo vya usalama ni wengi kupita maelezo, sasa lema ameonyesha wazi hatishwi na huko jela wanapomtishia kila cku, amepeleka ujumbe wake direct kwa wale wanaozani anaogopa kwenda jela
     
  9. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lamaya.... Tafakari..
     
  10. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunajua hana lolote ndo mana akamshinda Dr.b. mwenye lolote kama wewe.......
     
  11. k

    kuzou JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimeamini bongo ufikiri,shule,bado sana yaani watu bado wanamwona huyu jamaa shujaa kwa maigizo ya kitoto hivi.mbaya na humu kwa ma_great thinker
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,268
    Likes Received: 8,894
    Trophy Points: 280
    Sisi tumetoka kula darsa la Sheikh Mohamed Said.

    Haifai kuja na matusi hata ukiyabadilisha inaonesha u mtu wa aina ipi. Hapo ndio thamani ya utu hujulikana.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,268
    Likes Received: 8,894
    Trophy Points: 280
    Angetishwa angepewa dhamana?
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,268
    Likes Received: 8,894
    Trophy Points: 280
    Huu inaonesha si ukweli.

    Freeman Mbowe alikodiwa ndege ipi?
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    G.l ni maarufu kuliko hy mbayuwayu wenu anayekazana kuzurura kama mwehu
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ni kosa gani alilofanya mpaka apewe dhamana?
    hivi we mwanamke utaelimika lini?? G .lema katujengea ujasiri hatuogopi tn polisi, hatuogopi magereza ilimradi tusivunje sheria.
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Na serikali ya Tz pale aliposhindwa kuripoti mahakamani, walimkodia dege la jeshi na ulinzi mkubwa wa gari za polisi zaidi ya 10
    halafu wakapewa amri na brigedia jenerali mkuu wa makamanda wa tz kw ikifika sa 4 wawe wamemwachia bila mashart yyt, NA BILA KUPINDAPINDA WAKATII MASHART TN HARAKA SN
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Lema bado ajaenda Jela unajua Jela wewe? Lema kaenda mahabusu baada ya kukataa dhamana yeye binafsi..

    Kama anataka kwenda Jela akitoka mahabusu waitishe maandamano kwa nguvu au ampige mtu halafu mahakama imuhukumu..

    Hapo ndio atajua Jela ni nini kazi nzito kuamishwa Jela zingine kufua nguo za nyampala
     
  19. W

    Wababa Senior Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wengine humu nishawaona vilaza kweli, hawaoni hata n jinsi gani LEMA anavyopigania watanzania kutendewa haki na hawa polisi waonevu.
     
  20. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakati mwengine na wasiwasi kuwa huyu jamaa huwa anapelekaga gaja. maamuzi yake siku zote huwa yanakuwaga ya ajabu.
     
Loading...