Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi za NSSF vipi wadau?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Baraka Mnyone, Dec 3, 2011.

  1. B

    Baraka Mnyone Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ivi jamani kuna mtu anafahamu kuhusu ishsu ya kazi za nssf au kuitwa kwa usaili?
     
  2. S

    Shizzo Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh kweli hadi tulisahau jaman any update pls.
     
Loading...