Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kazi za ict na computer plz hizi hapa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by thesolomon, Feb 22, 2012.

  1. t

    thesolomon Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunatafuta vijana wa kufanya kazi katika kitengo kimoja wapo cha kampuni yetu .

    awe na degree ya ict au computer or advanced diploma but even diploma can send their applications. but salary is around 25o,000/ for succesful candidates. we need 3 guys who will be under probation period of 6 months.

    ni sehemu nzuri kwa kuanzia kazi na kupata uzoefu ni kampuni kubwa na yenye kujuilikana international japo kuwa mshahara sio mzuri sana ila unaweza kupanda kulingana na uwezo wako wa kujituma .

    mazingira mazuri ya kazi za ofisini wewe na computer yako .

    tumeni cv na certificates kwa email hii hapa as soon as possible thesuley@yahoo.com,interview will be done on monday 27 feb and tuesday 28 feb buy you will be notified of where about if you will be shortlisted

    kila la kheri
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kampuni haina jina,
    No physical address,
    Kwa kifupi tangazo lako linaacha maswali mengi yasiyo na majibu funguka mkuu!
     
  3. t

    thesolomon Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    of cause hatukupenda kuweka jina kwa sasa ila kampuni ipo Dar esalaam na mwenye interest atume application zake ,is international company dealing with security however the job is office job dealing with data entry and other tasks,is a good place to gain your experience.
     
  4. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna sababu zozote za kutoweka jina ukiondoa kutokupenda?

    Nani anahakika na privace ya CV yake mpk aitume kwa mtu ambayo yeye mwenyewe anahold ID yake na anatumia YAHOO address?
     
  5. t

    thesolomon Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye shida ya kazi hahoji sana ,cv ngapi unatuma na zinapotea bila ya kujua ,kama kuna mtu anainterest basi atume na atakayedharau huyo basi kazi anayo ,believe me this job is true and is from the biggest security company you know in tanzania.
     
  6. k

    kwamagombe Senior Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtu mwenye degree ya ICT mshahara 250,000/=, hayo ni matusi ndg yangu yaribuni kuangalia maisha yalivyo magumu na huo mshahara
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Hata mtu mwenye certificate ya computer repair hawezi kufanya kazi kwa mshahara huo!
     
  8. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Umeshaambiwa ni sehemu ya kwenda kuongezea ujuzi, kama hutaki si unakaa nyumbani tu mkuu, soko huria hili, kuna watu hata hiyo laki mbili u nusu hawaioni na madigrii yao. siku hizi waajiri wengi ndio hivyo mpaka upate experience bana.
     
  9. t

    thesolomon Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka believe me kuna watu wana masters zao wengi wameamua kuvolunteer ili wapate experience na hawalipwi hata senti tano ,wewe chukulia hii ni sehemu yako ya kuanzia kazi upate experience na kwa vile ni kampuni kubwa ni rahisi kuonekana na makampuni mengine yenye kulipa zaidi,believe me kampuni nyengine za security nafasi hii wanalipa mpaka laki nane kwa kuanza ila uwe na experience so hii ni golden chance ,wabongo tushazoea kudanganyana tukiwa vyuoni eti tukimaliza tuu mshahara milioni

    fanyeni application
     
  10. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    pamoja
     
  11. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uko biiiize unaomba watu watume, mmmh!

    Una lako jambo. The biggest security company inayotumia yahoo address?!!!

    Kitu pekee hapo kinachoresemble security company za Tanzania ni huo mshahara na ndio maana walinzi wapo bize kuosha magari na kuombaomba magetini. Kama wanakusudia kumlipa 250,000 mtu mwenye degree, sipati picha ndugu yangu mwenye kushika kirungu kufungua mageti anapewa elfu ngapi.

    Waambie Bumpkin Billionaire amesema muwe na utu angalau wa 'kichina'
     
  12. t

    thesolomon Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii yahoo address ni ya kwangu mimi ambaye nimepewa kazi ya kuwatafuta hawa watu kampuni haikutaka kutangaza kwa vile wananiamini naweza kuwapatia good candidates ,mkishanitumia mimi cv zenu nitaziselect na hao ndo wataofanyiwa interview ,of cause that 250000 is the first figure but can be negotiable depending on hw he can express him/her self
     
  13. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thesolomon kwa mentality hiyo itakufikisha pabaya. Usipohoji na kurukia kazi tu utajikuta unafanywa mtumwa mchana! usifikirie kila mtu ni mwema na ana malengo mazuri kutangaza kazi hapa. sisemi kama aloleta tangazo hapa ana lengo baya lakini ninachosema unaposoma tangazo na ukaona halikukaa sawa uliza ufafanuliwe.
     
  14. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nataka kuhoji matumizi ya yahoo account, lakini mara nimeona maelezo yako. Hata hivyo naona pia post za mwanzo mwanzo umesema "kampuni yetu" nikifahamu either unafanya kazi hapo au una share kwenye hiyo kampuni. Lakini sasa unasema kuwa wamekupa hii kazi ya kuwatafutia candidate kwa sababu wanajua kuwa utawapatia good candidate.

    Jee ndugu nini hasa kazi yako? are you working for recruitment agency? Unategemea kupata mgao wako kutoka kwa mwajiri? jee una hakika 250,000 ndizo aloahidi muajiri au ushakata zako nyengine kwa muajiriwa?
     
  15. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo hii ndio namna ya kuwapata good candidates! Makubwa haya.

    Nafikiri kama kuna mtu aliyesoma HR Management angekusaidia ushauri mdogo tu; uache kuingilia fani za watu.

    Hiyo kampuni iliyokutuma ambayo haikukupa hata job description na qualifications za candidates kiasi unaungaunga kwa mawazo yako ni kampuni ya namna gani?

    Kuna jambo gani nyuma ya ajira zao kiasi wakutume na wao wasipende kutangaza?

    Sikiliza dogo; kama una shida ya kuandika CV au format zinakusumbua ingia kwenye google utapata sample kuliko kusumbua watu wazima kukutumia wewe (just an individual) CV zao eti uwape kazi. Sidhani mtu yeyote mwenye akili timamu anaweza kuanzisha kampuni na kuiita esteemed halafu hii ndio ikawa namna yake ya kupata wafanyakazi.

    Eti wenyewe hawakutaka kutangaza; no doubt wanaona aibu kusema hiki kioja cha 250,000 kwa hiyo wamekutuma wewe usiyejua unaongea nini uje utest response ya wananchi
     
  16. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza sijaona logic kwanini kampuni haitaki ku disclose jina lake kwa sasa??? why?? lazima ina reputation chafu hivyo wanajua watu wanaweza wa si apply. Kama kampuni yako ni kubwa na ina reputation basi they don't need to hide anything, infact every one would be interested to work with reputable and multinational company.

    Hivyo nashauri vijana msi apply kabisa ni bora uendelee kuchomka korosho zako nyumbani
     
  17. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,545
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Kumbe anataka ajue CV hata mm wa O level nmekushnd teh teh
     
  18. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Unajua waajiri wengi wanafikiri ni ujanja kuwalipa watu mishahara ovyo kwa sababu hali ni ngumu TZ lakini long term hili lina madhara makubwa kwa sababu watu watakuwa wanakimbia hiyo kampuni as soon as possible, inabidi uingie gharama za kutafuta watu wapya na kuwatrain kila siku.
     
  19. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kama ni data entry hiyo haiitaji degree wala diploma, tafuta vijana hata wa high school wawe wanapiga part time.
     
  20. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi data entry inahitaji degree kweli? Hiyo si inahitaji tu kaprogrm kaku- automate process. Yaani hata mtoto wa darasa la saba anaweza kutengeneza ka-macros kakufanya hivyo bila ya kuajiri mtu.
     
Loading...