Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya uhasibu.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bankrupt, Jul 26, 2012.

  1. B

    Bankrupt Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii natafuta kazi ya uhasibu. Mi ni fresh graduate, nina experience maana nilifanya field kwenye accounting department na nimewahi kuwa cashier kwenye associations za wanafunzi chuo. Kwa yeyote anaeweza nipa channel ya kazi naomba tuwasiliane kwa private message. Natanguliza shukrani.
     
  2. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Bankrupt!!!!!
     
  3. B

    Bankrupt Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes al zagawi! Unashangaa jina?
     
  4. Y

    YOSAYOSA Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu nyumbani kaka,kwa hiyo fani uliyo nayo wako zaid ya wengi mtaani wengine wana zaidi ya miak mitatu,uwe mvumilivu na moyo wakuomba kila zinapo tokea,ki ukweli exp yako bado sana kama ukiweza jaribu kuomba kujitolea japo napokupata ni kazi na hilo jina kaka
     
  5. B

    Bankrupt Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante kwa ushauri ila mi ni dada.
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jifunze pia kuandia heading nzuri inayoendana na hitaji lako, mfano ungeanza kwa kusema 'Natafuta kazi ya..... ingependeza zaidi
     
  7. B

    Bankrupt Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    noted with thanks.
     
  8. NYAMALAWA

    NYAMALAWA Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wenzio tupo kitaa toka muda xana,na bado twaendelea kuhustle,cha msingi never giveup:A S cry:
     
  9. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    0719 078955 piga hii number wanatafuta 65 cashier check now
     
Loading...