Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ya Ubunge ingekuwa ni wito, je tungepata Wabunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Likwanda, Jun 30, 2011.

  1. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwasasa tumefunikwa na sakata linalohusu posho za Wabunge. Wapo wanaodai ziondolewa na wengine wanataka ziendelee. Kwa uchunguzi usio rasmi ni kwamba kazi ya Ubunge imekuwa ikiwavuta watu wengi sana kutokana na Mishahara, posho na kiinua mgongo kikubwa kila bada ya miaka mitano.

    Hali hii imepelekea watu wengi sana kuacha kazi zao nyeti na kuingia ktk vuguvugu la kutafuta ubunge. Vilevile wafanyabiashara wakubwa nao wamejiingiza ktk Ubunge ili kuwa salama zaidi kutoka ktk sheria mbalimbali za Serikali zikiwemo za kodi.

    Wadau naomba tusaidiane mawazo ktk hili "Je kazi ya Ubunge ingekuwa ni wito kama vile kazi za Ualimu, Unesi nk tungepata Wabunge" tujadili sote bila kujari itikadi za vyama.
     
  2. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    binafsi ningegombea nafasi ya ubunge..hata hapa nilipo nasubiria maslahi yafekwe na maposho yasiyo na mantiki kisha nijitose humo! kwa sasa napiga kelele huku nje na kupiga magoti Mungu asikilize maombi yangu!. Inshallah tutafika
     
  3. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa tulionao sasa hivi kama wabunge WASINGEITIKA
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Au wangekuwepo wachache sana wenye kuitikia wito huo.
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Subiri wawakilishi wa CAG wakianza na kukagua matumzi ya zile pesa za mfuko wa jimbo CDF.
     
Loading...