Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kazi ndo kwanza inaanza: Madaktari 11 watimuliwa dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SirBonge, Jun 28, 2012.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    SASA LIMEKUWA.....Asubuhi hii Intern Drs 11 waliokuwa wamegoma wametimuliwa kazi katika Haospitali ya mkoa wa Dodoma...........Haya yanategemewa pia katika hospitali nyingine zote zilizogoma!

    My take:
    -Moto hauzimwi kwa petrol, sasa ni vita rasmi kati ya serikali na madaktari
    -Ikumbukwe kwamba chokochoko zote hizi zilianzia kwa Intern Drs, nahisi makubwa zaidi!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eh,haya LIWALO NA LIWE..........
     
  3. D

    DOMA JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hapa kazi ipo Ngoja tusubiri
     
  4. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
     
  5. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    jamba jamba ya ccm na wadhaifu wake ...we dont care haturudi nyuma
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Pinda: LIWALO NA LIWE
     
  7. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli liwalo na liwe.
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Timua wote maana wanacheza na maisha ya watu, kama mshahara hautoshi si unaacha kazi tu.
     
  9. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Liwale na liwe ndo inaanza kiukweli cjui tutafika wapi hii nchi bila madaktari... watoto wenyewe wa cku hizi wote wanakimbilia H kunani hawataki shida
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    liwalo na liwe la pinda,ina maana tutakufa au potelea mbali,jamaa ovyo kabisa
     
  11. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Safi sana! Mgomo wa madktari uliua ndugu yangu, timua tu, ni bora tujue hatuna madaktari nchi hii ili tumwombe mungu atuponeshe kwa magonjwa yatayotujia, kwanza watu wenyewe wanapeleka madawa ya serikali kenye dispensari zao.[/QUOTE]

    Nadhani umesahau kuwa wewe uliwahi kwenda Samunge kwa babu sasa hivi wanakurahisishia kwenda Bagamoyo. Ili uzidi kuwakandamiza Wadanganyika. Tatizo la Watanzania kila mtu anatumia masaburi kufikiri kwa kuzani yeye ndiye mwenye haki kisa tu ya harufu ya waridi anayoinusa. Ndugu endelea tu kufaidi mfumohuu kandamizi unaokurinda.
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Hao wanajeshi wao wako wapi? Madaktari wasioweza hata kuwasha mashine ya xray...hakika watz mmezoea kudanganywa
     
  13. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Sijui taifa langu linaelekea wapi????
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hatutekelezi dai lolote, mkuu wenu tumempiga na mkigoma tunawatimua kazi LIWALO NA LIWE sisi tunatibiwa nje ya nchi bana! Ala!
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kuna baadhi ya watu tukisema ilibidi wawe Gombe hamtuelewi!

    LIWALO NA LIWE ni neno la magombe huko msituni.
     
  16. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Source mkuu!!!
    Isije ikawa trick ya kuwavunja nguvu madocs.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii safi sana, wakagome majumbani kwao.
     
  18. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Wao wana madaraka , madaktari wana taaluma mabavu haya nani anaumia?
     
  19. W

    William wa Ukweli Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imbaaa.....eeeh....mtoto...naaa...taka...tambaaaa....kwa hisani ya epiq nation...part of etsalat??!!

    Huu mgomo wa madaktari ni kwa hisani ya serikali 'sikivu' ya CCM, 'party of the elite'!!!
     
  20. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kiazi wewe mbona wabunge wanaongezewa kila kuchapo
     
Loading...