Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KAZI! KWELI KWELI? Sidhani kama rais anayemtu wa kumuamini tena!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtalii1, Apr 22, 2012.

  1. m

    mtalii1 Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf tumsaidie rais ili tuweke viongoz wazuri
     
  2. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mh!!!hii kali
     
  3. M

    Murrah Senior Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumsaidia aachie urais tu and that will not help him but this country will be a great without him
     
  4. K

    KONGOTO Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    rais anakua na uamuzi wake mwacheni na kama atakosea pia ataweza kuwapiga china kuweka wengine hadi siku wakikoma kuiba mali ya umma,,sheria inamruhusu kufanya hivyo
     
  5. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nashauri twende pori kuandaa mazingira ya kuja na viongozi wazuri. Hili ndo lilobakia ktk kumsaidioa jk.
     
Loading...