Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kawambwa awapigilia msumari walokosa mikopo mwaka huu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Nov 1, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Katika hali isiyo ya kawaida waziri wa jk anae shughulikia wizara nyeti ya elimu,amesema serikali haina pesa tena za kuwafadhil wanafunzi walokosa mikopo hvo wazazi watafute namna nyingine,ameyasema hayo katka kipindi cha dakika 45 kinachorushwa na Itv kila siku ya jtatu.swali,kuna haja gani ya kutumia mabilion ya shilingi ktk maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru wkt kuna watu wamekosa ufadhili vyuon?
     
  2. P

    Piazza jr Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dahh hii nchi cjui inaelekea wapi,viongozi wanajinufaisha wenyewe 2 huku vitu vya maana wanaviweka pembeni
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mbona hela za kufanya vitu vingine zipo, hii serikali isiyotaka kuinvest kwenye elimu ni serikali mbumbumbu sana.

    Itatugharimu sana baadaye
     
  4. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Bora kutokuwa na Serikali kama ilivyo Somalia kuliko kuwa na Serikali legelege isiyokuwa na mipango ya maana pamoja na vipaumbele kwa mustakabali wa watu wake.
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hili mbona linajulikana serikali imefilisika na haina pesa kwenye kihenge chake, mpaka leo hatujalipwa mishahara
    Sijui wenzetu mapolisi na wanajeshi kama wamelipwa
     
  6. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    du hata sisi bado na hakuna taarifa, hata kazi zimekuwa chungu
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kabisa Mkuu yani hii Serikali sijui inatupeleka wapi kwa kweli, hela za kusafirishia wafanya biashara kuzunguka na JK nje ya nchi wanazo ila kwa wanyonge wenyekupenda elimu hawana inauma kwa kweli, ila waelewe fredom is coming very very soon!!

     
  8. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Serikali kupeleka mil 400> kuadhimisha miaka 50 hawaoni shida......mjini shule!
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,571
    Trophy Points: 280
    halafu wanatafuta mchawi kwa nini vijana hawaipendi ccm. WANAKATA TAWI WALILOLIKALIA, wataanguka punde
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Uzuri walio kosa wengi ni watoto wa wenye nazo wamesoma Academic na Mast. watoto wa Kantalamba huko wamepewa mikopo tena minene hongera sana kwa kuwakumbuka watoto wa wakulima serikali kazeni uzi hivyo hivyo mpaka kuwe na usawa nchi hii. Mzazi anamlipia mtoto ada milioni 2.3 atashindwaje kulipa ada ya chuo milioni 1.2? Safi sana
     
  11. Z

    Zidy Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hujielewi..kungekuwa na limit humu jf kuhusu watu kama nyingi mnaofikiri na ma**ko
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Katika sherehe ya miaka 50 hii kitu itagawiwa nchi nzima: View attachment 40389
     
  13. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hebu na mbie mke wa riz1 naye katoka kantalamba mmh? Hiv huyu naye n mtoto wa mkulima. Mtoto wa pinda yuko udom tena kadisco na mkopo ful naye ni mtoto wa mkulima au askari magereza mmmh???
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    majitu kama haya cjui yanatokeaga wapi hapa jf?
     
Loading...