Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli tata za Nape zinaigharimu ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kashaijabutege, Feb 28, 2012.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [TABLE="align: left"]
    [TR]
    [TD="class: kaziBody"]KAULI YA NAPE MARA BAADA YA USHINDI WA SIOI: Source: HABARI LEO

    Ushindi wa Siyoi: Wakati huohuo, Katibu wa Uenezi wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Nape Nnauye, amesema utaratibu wa kuteua mgombea aliyepata asimilia 51
    ya kura za maoni bado haujaanza kutumika rasmi CCM.

    Alifafanua kuwa bado chama hicho kina nia ya kufanya mabadiliko katika mfumo wake wa kura za maoni, ili kifike mahali mgombea anayetoka chama hicho, awe amechaguliwa kwa asilimia 51 ya kura zote.

    Alisema hayo alipohojiwa na gazeti hili kuhusu ushindi wa kura za maoni katika jimbo hilo kwa Siyoi Sumari ambaye idadi ya kura zake ni pungufu ya asilimia 50 ya kura zote.

    Katika uchaguzi wa kura za maoni uliofanyika juzi Arumeru kwa ajili ya kupatikana mgombea wa CCM, Siyoi (30) aliibuka na ushindi kwa kura 361 kati ya kura 1,034 za wajumbe wa chama hicho.

    Wagombea wengine walikuwa William Sarakikya (259), Elirehema Kaaya (205), Elishiria
    Kaaya (176), Anthony Msani (22) na Rishiankira Urio aliyeambulia kura 11.

    Akizungumzia taarifa hizo, Nape alisema hakuna
    ushahidi wowote unaothibitisha taarifa hizo,
    hivyo hawezi kuisemea hali hiyo ina athari gani
    kichama katika uchaguzi huo mdogo unaotarajiwa
    kufanyika Aprili mosi.
    Uchaguzi huo unatokana na kifo cha aliyekuwa
    mbunge wa jimbo hilo, Jeremiah Sumari (CCM)
    aliyefariki dunia mwezi uliopita.
    Imeandikwa na John Mhala,Arusha na Halima

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: Text"] [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo aliyasema asubuhi?Kabla jua halijazama tamko limebadilika?Chezea wanasiasa weye?
     
  3. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kigeugeu nyimbo anayoipenda Mh Laila.
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hilo jina lako tu
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    yeye kawekwa front wenye maamuzi wako nyuma
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyu ana kiherehere sana kama babake..alileta kiherehere kujifanya kwenda afghanistan wakamfyekelea mbali shingo..sasa ndo kamuachia mwanae urithi huo
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Adui namba moja wa hiki Chama Cha Mapinduzi kote nchini ni moja tu; ni ule ugonjwa wa UNDUMILAKUWILI NA UNAFIKI WA KUPINDUKIA kwa kila walitendalo.

    Na hizo ndizo sababu za kusababisha kusambaratika kwa chama hiki na kuishiwa nguvu kila pembe ya taifa hili. Hakika anguko la CCM litakua baya zaidi kuliko hili anguko la KAFU ya Maalim Seif tunayoishuhudia hivi sasa.


     
  8. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    kwa mujibu wa updates ni kuwa assasinator chatanda ndie kijogoo hapo meru. bila chatanda HAKUNA CCM AR.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo mama damu-yakunguru CCM ndio kabisaa wapiga kura hawataki hata kumsikia pamoja na chochote anachosimamia.

     
  10. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,193
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280

    Lakini hiki kinaitwa Chama Cha Mapinduzi. Ukilichunguza sana hili neno MAPINDUZI na ukalinganisha jinsi baadhi ya viongozi wa CCM wanavyoendesha siasa za chama hiki utagundua namna neno Mapinduzi lilivyo na "maana" kwao.
     
  11. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Namuomba MUNGU aisisikie sala yangu kabla sijafa. CCM isambaratike; iwe vipande, na vipande. Kila mwenye upendo na nchi hii, aseme AMINA.
     
  12. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160

    Amina!
     
  13. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kwa ufinyu wa akili za Nape, si ajabu naye ndani ya moyo wake kuna dhamira ua kutaka kuwa rais siku moja kwa sababu ni Katibu wa Itikadi wa chama tawala na alisha kuwa mkuu wa wilaya!
     
Loading...