Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli tata za Kikwete kama kiongozi mkuu wa nchi hizi hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Dec 29, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naanza na ya kwanza na ya pili:-

    (1) Mpaka sasa sijui ni kwa nini nchi yangu ni maskini.
    (2) Watoto wa shule mnapata mimba kwa sababu ya vihelehele vyenu.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Dowans siwajui....sijawai kukutana nao ...maana hawanihitaji
     
  3. I

    Imurumunyungu Senior Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kula lazina na wewe ukubali kuliwa.
     
  4. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wananchi wa Mbeya nichagueni kwa kishindo ili niendelee na programu yangu ya KUHEMEA kwa wenzetu nchi za nje na kuwaletea maendeleo ya kiuchumi.
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    .."I may have a smile on my face, but firm on Issues" - JK.
     
  6. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Maisha bora kwa kila mtanzania
     
  7. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uchumi unapaa
     
  8. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    kwa Ungo!
     
  9. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna mwanafunzi wa chuo kikuu atakayefukuzwa chuo kwa kukosa ada!
     
  10. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tumejaribu,tumeweza na tunazidi kusonga mbele.
     
  11. J

    Jadi JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    sizihitaji kura za TUCTA
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Hii siyo ya EDO kweli?
     
  14. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,191
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Hakuna namna lazima DOWANS walipwe, baada ya miezi 2 akasema hawajui DOWANS wala hana haja ya kuwajua. Source hutuba (pumba)za kila mwisho wa mwezi
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Mimi na mwanangu tunasonga mbele..

    Ww unafikiri jenereta ni sawa na hlo koti ulilovaa.
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanaosema mimi ni dicteta nianze kufanya udicteta muone?
     
  17. AMAFUMU

    AMAFUMU Senior Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    3) miaka mitano ya mwanzo nilikuwa najifunza sasa nipeni tena awamu ya pili.
    4) mwenye kuleta mvua ni mungu na maji ni mungu pekee!
    5) serikali haiwezi kuongeza mishahara hata mkigoma miaka nane (8)
    mkuu zipo nyingi sana kauli mbovu kwa huyu jamaa lakini ndo hivyo tena anaongoza taifa la kusadikika!
     
  18. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vyama vya upinzani ni vyama vya msimu! - Kikwete
     
  19. m

    montroll JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mchagueni BP Mramba ,ni kiongozi bora kwa maendeleo yenu.
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tumerudisha shangingi la mkuu wa kambi ya upinzani bungeni lakini bado Tunatembelea Range Rove - Voge nyeupe. tunataka kuonyesha unyonge wetu
     
Loading...