Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli Reja-Reja za Nape Nnauye

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Sep 25, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Speaking of Zambia Election Results...........

    Nape was quoted as saying the election outcome was nothing new and could therefore not be of comparison to what the ruling party here in Tanzania was doing.

    "History shows that PF(Patriotic Front) is the third party to rule Zambia since its independence, so there is nothing new...as CCM we are always aware of what is happening and we are strong"

    Source: The Citizen on Saturday, 24th September 2011.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hajui hata anajibu nini
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mwenzao banda kashasoma alama za nyakati sasa hivi mambo swafi sasa huyo jamaa yetu wa pale magogoni..
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vuvuzela halijui kuongea zaidi ya kelele
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    U r saluted by me mkuu! Invaluable observation
     
  6. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Banda alikuwa hajaiba kama hawa mafisadi wa Tz ... ,
    Sasa hawa wa Tz watakubali vipi wakati wanajua wakitoka tu magendo yao yote hadharani!
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rejao na mwita25 wapi wapi wakamweleze boss wao kwamba amechemka, wampe hii simbi hapa chini!!!

    PF was born out of the partial disintegration of the MMD in 2001.
    PF was formed a few weeks before the parliamentary and presidential elections in late 2001 with Michael Chilufya Sata
     
  8. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa watafanyaje mkuu maana ndo wamefikia mwisho wa njia?
     
  9. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Ndo wameanza vitisho kufanya mambo ya ajabu
    Kutishia watu hadharani na silaha za moto , kufanya uhalifu wa kitoto ili kupata huruma ya wananchi
    ie ( kujimwagia wenyewe tindikali , kuchoma wenyewe banda la kuku etc)
     
  10. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Hawa watu wamefika hatua mbaya sana
    sitashangaa UWT ukatengeneza tukio hata la kubakwa kwa firstlady , then mpira ukatupiwa CDM !
    Kweli ujinga ndo janga kubwa la binadamu
     
  11. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,407
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Nape i do salute you.YOU PROVIDED A GOOD ANALYSIS.UMEKUWA TISHIO KWA CDM SI MCHEZO.NAKUMBUKA SIKU WALIPOTAKA KUKUFANYA MTAJI WAO WALIPOKUVALISHA YALE MASARE YAO YENYE RANGI NYEKUNDU.ENDELEA KUWATIMULIA VUMBI NA 2015 KAMA KAWA.
     
  12. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kajimbo kaigunga tu ccm roho juu na wabunge wake kutumia bastola je 2015 itakuwaje?
    Itabidi wabunge wote Wa ccm watapewa kila mmoja bastola.
     
  13. P

    Pax JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hana lolote huyu kichwani, mweupe peee! Janga la kitaifa kuwa na mtu kama huyu kwenye chama tawala. Hatutakaa tuendelee kwa kuwa na watu kama hawa. Lengo ni moja tu kuwaondoa, hima vijana tukaze mwendo na mapambano.
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nawapenda sana memberz wa JF, huwa wanapigia kelele huku, uchaguzi ukifika wote wanalala majumbani kwao or wanaenda kukipa kura chama chetu tawala.
    Endeleeni na moyo huo huo!
     
  15. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nepi huyo hana ajualo
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ni kweli kabisa, vijana wa Tanzania, ambao wengi wao hawana uhakika na mustakabali wao, iwe walio shule au mashambani; wakati ni huu. tuungane.

    We can do the unthikable. Sooner than later.
     
  17. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Hivi kuhusu Lowasa na Chenge amefikia wapi ? Septemba si ndo inaisha hii ?
    Au ndo wanasubiri waone kitakachotokea Igunga ndo waamue ?
    Kweli hii ndo CCM , kila wanachoongea ujue kuna uchakachuaji unaofuata
     
  18. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ana matatizo ya kisaikolojia kwa sasa



     
Loading...