Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli hii ya JK kwa mawaziri wezi sijaielewa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tikatika, May 5, 2012.

  1. t

    tikatika JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,050
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Jana wakati anatangaza baraza jipya Rais kikwete alinihuzunisha sana!
    Katika kuonyesha hakuna kitakachofuata kwa wapendwa wezi alisema hv;
    Mnawajibishwa kisiasa hata kama hamjatenda nyie ! Sasa tunaenda kwa waliosababisha mfike hapa!
    Je wanajamvi kwa kauli hii mnategemea lolote zaid ya kuwapa ulaji sehem zingine?
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hii ni bongo bana,umeshawahi ona wapi binadamu hana kichwa lakin anatembea cha k├╣shangaza ni kiongozi tena wa juu kabisa,hayo maajabu yanapatikana tz pekee
     
  3. b

    big niga Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ..tafuta mtu akueleweshe mkuu,hiyo ni awamu ya kwanza
     
  4. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anachomaanisha ni kwamba kweli Nundu na kina Mkullo hawajakosea wao. Lakini basi tuu mmepiga kelele nifanyeje sasa!
     
  5. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anamanisha kuwa yeye ndiye mwizi na hao mawaziri wanasingiziwa tu.
     
  6. S

    Small Master Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Father kauli ya JK iko wazi, wenye vyeo ni wanamtandao, wapwa zake, maswahiba na mabibi zake hivyo aliogopa kuondolewa Ikulu akawaengua na hii ni kwa muda tu, kwa udhaifu wake hapo ndo kamaliza maana watendaji wa mashirika na wakurugenzi wa mawizara ndo wanaomtajirisha Rizwan, hana zaidi JK na Rizwan ni compuni moja.
     
  7. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,851
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    'Mnawajibishwa kisiasa hata kama hamjatenda nyie ! Sasa tunaenda kwa waliosababisha mfike hapa'!

    Colleagues,

    Maneno ya mh hapo (in quotes) yana maana nyingi kwa Wa-Tanzania. We deeply need to think about it. Ni wazavyo mimi (and likely to be true) ni:
    1) Kwa utashi, uwezo na akili ya mh hakupenda kufanya hivyo (kuwawajibisha wezi). Hii ni kwa sababu hata watuhumiwa wengine kama hao (refer mjadala wa bunge lililopita kuhusu Katibu wa wizara ya nishati na madini, Mkurugenzi-TRA... mh hakuchukua hatua zinazostahili. 2) naungana na mtoa mada hapo juu kuwa hakuna hatua nyingine zinazoweza kuchukuliwa dhidi ya waliowajibishwa zaidi ya kuwatafutia nafasi nyingine za uraji serikalini. Hii ni mbaya sana (baada ya ukwapuzi wa mamilioni ya walipa kodi-mtu anawajishwa kisiasa and that is all!). Kwa nini mh hafikiri jinsi ya kurudisha fadha hizo za watanzania? Kwanini kauli yake hiyo ije sasa na sikabla ya hapo? Hakujua kuwa mhusika yeyote (regardless his/her expertism in the ministry) anapaswa kuchuliwa hatua sitahiki endapo kuna tuhuma za wizi ktk wizara husika?.

    My Take: Yamkini kwa hasira hiyo linalofuata ni ulipizaji visasi. Kurudishwa kwa fedha zote zilizoibwa itapendeza zaidi (I advise Mh. to do so otherwise hata hawa walioingia wanaweza kurudia makosa hayo hayo (maana kuwajibishwa kisiasa ni faida( fedha zote zinabaki kwa mhajibishwaji)
     
  8. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mheshimiwa balozi massinda huko uliko canada jiandae tu kurudi Bongo au kuhamishiwa Burundi nk. Mheshimiwa Ngeleja yuko njiani kuja kuchukua ubalozi. hii ni kwa uhusiano wake mzuri na makampuni ya madini yenye asili yake Canada, Australia nk. Mheshimiwa Ngeleja hakufanya lolote baya pale wizarani kwake. Amewajibishwa tu kisiasa!!!!
     
  9. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Duuh ulikuwa unatarajia kitu tofauti na hicho..............:rain::blah::msela::peace:
     
Loading...