Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli gani uliiipenda?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simba Mkali, Jul 2, 2012.

?

4

Poll closed Jul 2, 2013.
  1. 1

    1 vote(s)
    25.0%
  2. 2

    1 vote(s)
    25.0%
  3. 3

    0 vote(s)
    0.0%
  4. 4

    2 vote(s)
    50.0%
  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    1- KUfuatia hali ngumu ya maisha Waziri wa Fedha katika miaka ya 80, David Msuya- Kila mtu atabeba msalaba wake mwenyewe.

    2- Serikali ilipotaka kununua ndege ya Rais, Basil Pesambili Mramba- Tutakula hata majani lakini ndege ya Rais lazima inunuliwe.

    3- Hali ilipokuwa ngumu kwa usafiri kupanda maradufu- Basil Pesambili Mramba- Kama wananchi hawawezi kulipa nauli watembee kwa miguu.

    4- Vurugu za mabucha ya Nguruwe Dar- Rais Alhaj Ali Hassan Mwinyi- Anayetaka kula chura, Ruskaaaa

    5- Mgoma wa Madaktari- Waziri Pinda- LIWALO NA LIWE

    KUNA KAULI NYINGINE UNAZIKUMBUKA....? HEBU SEMA IPI UMEIPENDA KAMA UNA NYINGINE CHANGIA
     
  2. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,215
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    MTU WA KIGAMBONI ASIYEWEZA KULIPA NAULI YA KIVUKO TSH 300 APIGE MBIZI (BY Magufuli)
     
  3. Alwayz on top

    Alwayz on top JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Kama unaona mwajiri wako (serikal) hawez kukulipa 3500,000 kama daktar andika barua ya kuacha kaz na nyumba utaondoka ndan ya saa 24 kuliko kubishana kupeana charge sheet na kufukuzana-da prezida J.M.Kikwete
     
Loading...