Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika vitu vilikuwa vinaogopwa enzi ya Nyerere.........!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KakaKiiza, Dec 5, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Katika vitu Nyerere aliweka misingi ya maadili kwa raia wa nchii ilikuwa ni kuogopa vitu vya serikali!!Mfano ilikuwa ukikutwa na vitu hivi gereza utakalopelekwa utajuta mwenyewe kwa nini ulivigusa maana maadili yalikuwepo siyo sasa yamemomonyoka!!:-
    • Filimbi ya askari
    • Kikombe cha asikari TG
    • Chochote kilichokuwa na nembo ya (TG)
    • Sindano zakudungia ma Hospitalini
    • Dawa za Hospitalini
    • Pingu
    • Buti ya jeshi
    • Sare za asikari
    • Bendera ya Taifa
    • Kutosimama wakati bendera mbili zikishushwa ya CCM na Taifa
    • Kutoshiriki shughuli za ujamaa kama kuanzisha vijiji vipya!
    • Kupita kwenye Daraja linalolindwwa na asikari halafu wewe ukageuka nyuma utajuta!!!!
    • Kumiliki gobole kinyume cha sheria!!
    • Kubishana na serikali
    • Kuandamana bila ruhusa
    • UVCCM kuwavimbia wakubwa wao utajuta
    • Kujifanya mwana harakati!
    • Kujifanya wewe asikari kanzu
    • Kujitambulisha mimi Usalama wa taifa baa utajuta!
    • Kutishia watu unajua mimi nani??
    Mengine endelezeni hapo!.................
     
  2. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    >Kukopa vitu dukani.
    >kuoa mke mwanajeshi.
    >kutokuimba wkt wa mwenge za mbio.
    >KUNYWA KAZI WAKATI WA POMBE.
    >kuokolewa wkt unataka kujinyonga..utajuta.
    >kwenda mererani na kujitambulisha kwamba ww ni askari.
    >kuvaa kaunda suti wkt huna kazi yoyote.
    >mtoto kuokota nyama wkt wa kula kabla ya wakubwa...yatakayomkuta mh.!
    >kwenda hospitali na kumwambia muuguzi kuwa unaumwa na Edithi,(A.I.D.S)....atakimbia huyo....
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo red nimeipenda sana!!
     
  4. c

    christer Senior Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    • mwalimu kumfukuzia ada mwanafunzi
    • kuwa na pesa zisizo na maelezo
    • mama kufahamu mshahara wa mumeo
     
  5. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    - Kumiliki 504 peugeot utajuta unashindana na rais
    -Sinema iwashwe katikati ya wiki...utakoma
    -Mfanyakazi wa Serikali kujenga...utachunguzwa pesa umetoa wapi
    -Kula bar..bar zilikatazwa kupika watu wakale kwa wake zao
    -Kwenda na msichana ambaye si Mkeo gesti...utaulizwa maswali mpaka ujikojolee
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kuandika habari zinazo kosoa serikali, ilikuwa unaweza ukanyongelewa mbali. Kipindi kama hicho ilikuwa vigumu sana kumkuta mtu kama Mwanakijiji na Saed Kubenea
     
  7. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutokuimba wimbo wa
    Chama cha mapinduzi Tanzania ehhhh*2 na
    Chama chetu cha mapinduzi chajenga nchi*2
    na ukimaliza kuhutubia katika mkutano wa chama usiposema
    Zidumu Fikra za Mwenyekiti wa Chama
     
  8. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh..teh..kwekwekwekwi kwi kwi...
     
  9. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    1.Kunywa bia zaidi ya mbili baa lazima ufuatwe na watu wa usalama kujua umepata wapi hiyo pesa ya kunununa hizo bia
    2.Kununua gari..Lazima kuwe na maelezo ya kutosha kama wewe unaweza kununa gari na pesa umepata kwa njia zipi.
    3.Kila mtu kuheshimu dini ya mwenzake..
    4.Mfanyakazi wa serikali ni lazima apande train(dar-mwanza,dar-kigoma,Dar-tanga,Dar-ARUSHA) kama anakwenda likizo labda kama kuna matatizo la ziada..

    Nitakurudi ngoja nikasome vizuri kwenye kitabu changu cha kumbukumbu.
     
  10. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aisee hapo kwenye red! sio fikra za mwenyekiti wa chama ni fikra SAHIHI za mwenyekiti wa chama
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yap ! Mimi ninazo kali zaid nisubirini nakuja.
     
  12. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwenge wa uhuru uzimike! Kiongozi wa mwenge atakoma!
     
  13. k

    kev Senior Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa na dollar nyumbani.wewe ni mhujumu uchumi
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    • Kutojipanga foleni kwenye duka la kijiji, siku ambayo sukari inapatikana dukani hapo .... Utakoma kuwajua Mgambo!
    • Kukwepa kukimbia mchakamchaka... Lazima uonje joto la Kiranja.
    • Kuogea Lux, Roxanna.. Kutumia Colgate, kutafuna Big G (Bazoka), kuvaa raba za Bata.... Lazima jamaa wa mikingamo wakutafute
    • Kutumia Kimbo na mazagazaga mengine yoyote toka nje ya Tz!
     
  15. libent

    libent JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuvaa yale makoti marefu meusi ya askari
     
  16. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutowanunulia watoto nguo za sikukuu-desember itakukost ndg...enzi hizo.. Thawaa!?
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    >Kununua TV au RADIO!>Kutokulipa kodi ya kichwa!
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Namba tatu nimeipenda
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii itakuwa rimix
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa bora ipi? Ufisadi wa sasa au kutokuwa na ufisadi alafu mambo yawe kama hivyo
     
Loading...