Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa uvccm wilaya ya hai achapwa akigombea malaya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by richard mahoo, Jan 29, 2011.

  1. r

    richard mahoo Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiongozi wa chama tawala UVCCM hai (MSAFIRI )alijikuta akipokea kichapo pale alipojiona yeye ni kidume wa chama tawala alitaka kutumia nafasi yake kujichukulia malaya alijikuta akipewa kichapo cha haja na kuamua kutimua mbio huku akikosa alichokitaka. haya yalitokea siku ya tarehe 27/01/2011 saa nane usiku kwenye bar maarufu ya Las Vegas kwenye mji mdogo wa Bomang'ombe ambao ni makao makuu ya wilaya ya HAI. Tuchangie tukijua ya kuwa tunahitaji viongozi wenye maadili na ambao wataingia kwenye mfumo mbovu na kuweza kuubadilisha. je huyu ataweza.??????????????????????????????????/
     
  2. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh.mheshimiwa diwani, huyo ni yule wa kisiki au? naomba na Mtenga ashughulikiwe ipasavyo. Nawasilisha kichaaa
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwifweenda Kwayu??? Mbon taafooo...
     
  4. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S 20:hii noma lakini tamu ila nahisi tukiwafuatilia wanasiasa hakuna chama viongozi wake watapona si wa kike au wa kiume kwa hili nendeni nalo mdogo mdogo
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ntisha da mbe,kwambe tafo mae????
     
  6. r

    richard mahoo Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwao sipajui.nimezipapata hapa mjini hai nikaona niwajuze wanajamii
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Msafiri si wa kisiki,yule ni wa kuja alipngwa kutoka mkoani,kisiki haina watu wapumbavu kama huyo,wala si mchaga.........nyisembo la kasa!!!
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nshisha deny deny... Nkuukwikeiii?? Kudasalamaaaa???

    ...
     
  9. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbe na wewe ni mlugaluga
     
  10. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shifonisha den mangi akwa.mbon tafo ro baba.
     
  11. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eka nkwe.yewe mbwa kwi ro maama
     
  12. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sawa kichaaaa.mambo vp lkn kichaaaaaaaaa?
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Siku nakukamata utajua kama mi mlugaluga au vipi??mtu gani usiyechoka kukimbia??na ukimbie hivyo manake mlivyotoka mbali na huyo mbuni akikupta utajua pia kwanini yeye huficha kichwa na kuacha kiwiliwili juu akiona hatari......lol
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    shikee wa kalali mbe......ewe mbwa nshara au nfony??
     
  15. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ile mambo achana nayo..mi wala simlaumu, hapa issue ni je kazi anapiga?....otherwise hayo mengine ni kawaida...ila aache kukimbia. Mwanaume pigana.
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mashami nkai mbe.....kwifo kindo nkerunda kunu.....
     
  17. a

    atina Member

    #17
    Jan 29, 2011
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibo,,,,
     
  18. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Safi sana huyu jamaa namfahamu vizuri sana toka primary (Wilaya ya Manyoni) ni mtu anayependa kuchakachua wake za watu, sasa amepata alichokuwa anakitafuta. Hana lolote na wala si kisiki ni mtu anayependa tu kujipendekeza kwa mafisadi na yupo huko HAI kwa mgongo wa Chiligati tu.
     
  19. B

    Bi-Mkubwa Member

    #19
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi tuwe makini sana wakati wa kuchagua viongozi ambao wana maadili kwa jamii wanaoingoza
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Laawe!!!
     
Loading...