Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KATIBU WA CCM AUAWA KWA KUCHOMWA NA KISU OFiSINI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Boflo, May 17, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Na Mwandishi wetu, Mwanza

    KATIBU wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Kata ya Isamilo wilayani
    Nyamagana mkoani Mwanza, Bahati Stepahano (50) amefariki dunia baada
    ya kuvamiwa ofisini kwake na kuchomwa kisu.

    Akizungumza na waandishi wa habari jana Kamanda wa polisi mkoani
    Mwanza, Simon Sirro alisema katibu huyo alivamiwa ofisini kwake katika
    Mtaa wa Nera jijini Mwanza na mtu ambaye hivi sasa anashikiliwa na
    polisi. Kata ya Isamilo ni kata anayotoka Meya wa Jiji la Mwanza
    Leonard Bihondo.

    Ilielezwa kuwa mvamizi huyo, alifika katika ofisi za CCM akitaka
    kuonana na katibu huyo kwa madai ya kuwa na shida za kiofisi na baada
    ya kuruhusiwa kuonana naye alisikika wakibishana naye na baadaye
    alionekana akitoa kisu na kumchoma. Kamanda Sirro alisema tukio hilo,
    lilitokea saa 6:30 mchana.

    “Kwa mujibu wa mashuhuda baada ya kuona mabishano hayo waliamua
    kufuatilia na kumuona kijana huyo akitoa kisu na kumchoma katibu huyo,
    upande wa titi la kushoto na tumboni, baada ya kufanya hivyo inadaiwa
    alitoka mbio kutaka kutokomea, lakini wasamalia wema wakiwemo
    wafanyakazi wenzake na marehemu wamkimbiza na kumkamata akitaka
    kujitosa ziwani” alisema Kamanda Sirro.

    Alisema polisi wameanza uchunguzi wa kina ikiwa ni pamoja na kukusanya
    taarifa za awali kwa watu walioshuhudia tukio hilo.

    Alisema kwa kuwa wamemkamata mtuhumiwa watatumia mbinu za kijeshi
    na kikachero kutambua chanzo cha mauaji hayo.

    Kufuaia kifo hicho, habari zimesikika kwamba mauaji hayo yanatokana na
    masuala ya kisiasa kuelekea uchaguzi mkuu ujao kwa vile alikuwa
    haelewani na mwanasiasa mmoja ambaye mara kadhaa alikuwa akitaka
    katibu huyo ahamishwe katika kata yake kutokana na kutokubaliana na
    masuala yake ya kuhujumu wagombea wanaokuja kupingana naye.

    “Hii ni ishara kuwa siasa za sasa zimeanza kuchafuka, kwa vyoyote vile
    kifo hiki kinahusu masuala ya siasa, Mwanza tunaijua imekuwa na
    matukio ya mauaji hasa kwa watu wanapoguswa sana katika maslai yao .
    Siku chache kabla ya katibu huyo kuuawa kiongozi mwingine wa siasa
    katika kata hii amewahi kutishiwa kuuawa na kesi yake kumalizwa
    kinyemela na ofisa wa polisi,” alisema mmoja wa wanachama wa CCM.

    Katibu wa CCM Mkoa wa Mwanza, Mwangi Kundya Rajabu amepokea kwa
    masikitiko kifo hicho na kusema kwa sasa chama kinasubili uchunguzi wa
    jeshi la polisi ili kubaini sababu za mauaji ya mtumishi wake.

    Naye Katibu wa CCM Wilaya ya Nyamagana akizungumza na gazeti hili,
    alisema amestushwa na kwamba katibu alifarikia dunia wakati
    akipelekwa Hospitali ya Rufaa ya Bugando.
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Malipo ya dhuluma ni mauti... na ole wao wanaodhania kuwa kumuua mtu mmoja kutawawezesha kupenyeza mambo yao maovu... Haki huvunja milima
     
Loading...