Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu Mwenezi CCM atuhumiwa kumbaka binti yatima………..!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bakuza, Jan 10, 2012.

  1. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [FONT=&quot] Katibu Mwenezi CCM atuhumiwa kumbaka binti yatima………..!!!!!!!!!!!!!! [/FONT]

    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]30 Dec 2011 asubuhi,Katibu mwenezi wa ccm kata ya Bilele anatuhumiwa kubaka mtoto yatima wa umri chini ya miaka 18 katika eneo la Hamugembe Bukoba,baada ya mtoto huyo kwenda kwake kumshitaki kijana mmoja ambaye jina lake halikupatikana aliyeaminika kutaka kumpiga, unyama gani huu jamani.Badala ya Katibu huyo kutoa msaada wa kumwepushia binti huyo kipigo toka kwa kijana huyo yeye akamzawadia kumbaka na kumsababishia maumivu makali yatima huyo masikini ya Mungu. Cha kusikitisha zaidi mpaka leo hii hakuna hatua za kisheria zilizochukuliwa kwa Katibu huyo mbakaji,Polisi wamejitetea kuwa hawakumtia mbaloni mapema kwa sababu taarifa za tukio hilo zilichelewa kuwafikia,mimi na wewe hatujui kama ni kweli hawakupata Taarifa. Sasa Taarifa wanazo tungoje na tuone je hatua zitachukuliwa au ndiyo siasa zitachukua nafasi huku yatima huyu akiumia?[/FONT]

    [FONT=&quot] Wale walio karibu na eneo hilo nawaombeni mjaribu kuhakikisha tatizo la yatima huyo linashugulikiwa na vyombo vya sheria na mtuhumiwa anaadhibiwa kwa unyama alioutenda.[/FONT]:juggle::A S 465:
     
  2. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Hiyo kawaida yao angekuwa wa cdm ungewaona tu humu wachangiaji wangetiririka na makashfa na mbwembwe kibaoo.

    Yaani hawa ccm rushwa imewakaa sana unaweza ukaona mtoto huyo baada ya kushtaki malalamiko yake jidume hilo likaomba rushwa bint alivyo sema hana likaamua kumduu kisha ndipo ayashughulikie malalamiko yake.

    Hiki chama kina laana zaid ya shetan
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sheria ichukuwe mkondo wake!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    miaka 18 anabakwa nini sasa...kajichanua mwenyewe bana
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,890
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    mwigulu alibaka,makamba alibaka,.what's going on kwenye hiki chama?
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chanzo cha habari hii nn? uthibitisho wake nn? kwamba tukio hilo limetokea?
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Miaka 18 ni mtoto?
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Baada ya viungo vya albino kuwa ngumu kuvipata wamepewa maasharti mapya ya kubaka kutoka kwa wataalam wao (vigagula)
     
  9. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama akikutwa na hatia, sheria itachukua mkondo wake. Hamna mtu aliye juu ya sheria.
     
  10. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umejuaje?
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    acha kukurupuka wewe kama mtu awashwaye na masaburi kusoma hujui hata kufananisha rangi nako zero??

    Kwani chini ya miaka 18 ni miaka mingapi???

    Wadau hizi ndiyo type za viongozi wa ccm bila shaka wewe ni kimburumatari wa ccm
     
  12. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mkuu soma vizuri taarifa hiyo, inasema kuwa: Chini ya miaka 18!
     
  13. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Chini ya umri huo umeambiwa;
    Bora aadhibiwe akikutwa na hatia.
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Siwezi kumshangaa,
    Anafuata nyayo za Mzee Ma-Rope!!
     
  15. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bado kabinti hakajafikisha miaka 18 bana.
     
  16. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ina maana ni chama cha wabakaji,wezi na mafisadi?
     
  17. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nenda wapo redio yaliyotokea jana mkuu hata huko utapata maelezo mazuri kuhusiana hili suala.
     
  18. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni chini ya miaka kumi na nane bana ndiyo maana nikaandika mtoto.
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ukweli ni kuwa wabakaji wengi tu huachiwa huru,hii inaumiza sana,hakutakiwa kuwa nje ya gereza sasa...pengine ashamwambukiza magonjwa,au mimba,kisaikolojia ndo kabisa kashamuharibu mtoto wa watu....sheria ina wenyewe inaowalenga, ila mbele za haki kwa Mungu kila mtu atapokea sawasawa na matendo yake. Imeniuma sana!
     
  20. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawa ndio wanachafua sifa za chama chetu inatakiwa tuwe na kifungu cha sheria mahali kwamba hata ukituhumiwa tu unaachia ngazi YA UONGOZI sasa leo hii yuko arumeru anatutafutia kiongozi mwadilifu KAZI KWELI
     
Loading...