Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu Mwenezi CCM mbaroni kwa utapeli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Jan 26, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Katibu Mwenezi wa CCM Mkoa wa Dar es salaam, Haji Manara (Pichani), ametiwa mbarano jana kwa tuhuma za utapeli wa magari. GPL.COM ilimshuhudia kigogo huyo akiwa kituo cha polisi magomeni akihaha kujinasua na tuhuma hizo ambazo zimetolewa na wamiliki wa magari wasiopungua sita wakidai kutapeliwa kwa nyakati tofauti na kwa namna tofauti. Mtandano huu utakuletea taarifa zaidi za skendo hii itakapo kamilika.
    sorce: http://www.globalpublisherstz.com/2008/08/14/polisi_afumwa_gesti.html
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Safi sana huyu jamaa mshenzi sana anatumia ccm kuwazulumu wananchi na wakati mwingine anawadanganya wanawake atawapatia mikopo
    huyuy wanatakiwa wamwamishie mwanza akumbane na vigogo
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    hao ndio wanajiita watoto wa SAIGON
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    wapuuzi tu awana jipya
     
  5. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Nilitaka kusema kitu - ila Nime acha-
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    we we we we weweeeeeee ahamishiwe mwanza???
    acha kabisa. angekuwa huko kwa utapeli huo wala issue isingefika polisi......!!!!!!!!!!!!
     
  7. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we ni Lumbe au Limbe....
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280

    Hata ungemjua huku JF
    ashukkuru Mungu aendelee kuwa dar kwa wasamaria
     
  9. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tapeli....kaaribu..Kuliko CCm Inavyodhani...tena ukizinagatia........................ni katibu mwenezi!!!- haa....wachawi ....

    I feel sorry for that and this is my last post... in this stupidit..
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,170
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    ingepelekwa wapi?
     
Loading...