Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mkuu kiongozi mbona hasikiki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Single D, May 21, 2008.

  1. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tangu atoe taarifa kwa waandishi wa habari january 2008 kuhusiana na ripoti ya EPA Katibu Mkuu Kiongozi ndugu Philemon Luhanjo amekuwa haonekani tena kutoa habari za ikulu.Yuko wapi?Je,ni mgonjwa?au kuna baadhi tu ya habari anazoruhusiwa kutoa?
    Aliyeshika usukani kwa sasa naona ni Mkurugenzi wa Mawasiliano Ikulu ndugu Salva Rweyemamu ndo amekuwa akitoa taarifa za Ikulu.
     
  2. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao wawili (Salva na Luhanjo)tofauti za kazi zao ni zipi?
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Luhanjo Yupo Sana Na Anadunda Mzigo Kama Kawa........kazi Zao Ziko Tofauti Sanaa...ingawa Wanafanya Kazi Pamoja Mara Nyingi.....
     
Loading...