Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu ccm Same adaiwa kukamatwa na Takukuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Oct 18, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taarifa nilizopata muda mfupi uliopita, kutoka kwa mdau Mkoani kilimanjaro ni kwamba Katibu wa CCM wilaya ya Same amekamatwa na Takukuru kwa tuhuma za kutoa rushwa kwa wajumbe wa Chama hicho katika uchaguzi wa chama hicho unaoendelea mkoani humo

    Inasemekana alishikiliwqa kuanzia asubuhi na kuachiwa saa sita mchana baada ya kutolewa agizo kutoka katika ofisi ya Takukuru mkoa

    Tafadhal mwenye taarifa sahihi atuhabarishe nami naendelea kufuatilia
     
  2. j

    jumys5ya Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maskini CCM!!
     
  3. S

    SINDBARD Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida yao rushwa kwa ccm imehalalishwa
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    TAKUKURU na kambi moja ya CCM lao moja.
     
  5. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    inawezekana kale kabibi kapo kifala ****. nipeni dakika 10 nitathibitisha
     
Loading...