Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

katiba mpya: Kama masuala ya Muungano hayajadiliwi, je wanzenji wanafanya nini kwenye tume?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by mabadilikosasa, May 3, 2012.

  1. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani ebu nisaidieni. Kama maswali ya muungano hayajadiliwi, je wanzibari wanafanya nini kwenye tume? Maana wao wana katiba yao ya nchi ya Zanzibar tayari. Je wao wamewekwa kusaidia Tanganyika kutengeneza katiba yao?
    Naomba ufafanuzi kwa hili!
     
Loading...