Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya hairuhusiwi kujadiliwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Cha Moto, Dec 7, 2011.

  1. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    WanaJF,

    Hivi ni kweli endapo utakutwa unajadili mjadala wa katiba mpya adhabu ya kifungo itakukabili ama faini kuanzia milioni 5. hii ndio sheria iliyopo kwenye mswada wa sasa?


    Naomba nipatiwe ufafanuzi wa hili, tafadhali.
     
  2. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Kaka mi sjui ju ya hl, nalog off! Inatia kinyaa sheria hyo!
     
Loading...