Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya= Darasa la saba wasiruhusiwe kugombea ubunge

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by DCONSCIOUS, Aug 6, 2012.

  1. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jaman kwa wale watakao bahatika kutoa maoni kwenye tume, waniwasirishie dukuduku langu kwenye tume,darasa la saba wasiruhusiwe kugombea ubunge kwenye chaguzi zijazo,kuwe na limitation kwenye. Level ya elimu kwa watu wanao gombea ubunge. Ilikurejesha hadhi ya bunge . Tuweke itikadi zetu za vyama pembeni juu ya hili.
     
  2. peri

    peri JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa mtazamo wangu mi nadhani watakao ruhusiwa wawe wale wenye diploma na kuendelea na baada ya miaka kumi leval ibadilishwe iwe ni shahada peke yake tu.
     
  3. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama bungeni kuna vilaza kama profesa maji marefu ni sawa tu hata darasa la 4 wagombee tu
     
  4. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani hapa hata madiwani nao darasa la saba iwe mwisho,Coz wanapigwa changa la macho tu na wakurugenzi!
     
Loading...