Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba iruhusu Mgombea binafsi.......!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukwa, May 7, 2012.

  1. L

    Lukwa Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mabadiliko ya katiba yetu, nitafrahi sana endapo siku moja nitakutana kifungu kinachoniambia. "UHURU WA MGOMBEA BINAFSI" Nafikiri nchi itaendelea.
     
Loading...