Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kati ya mwanamke na mwanaume nani anaionea wivu jinsia ya mwenzake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nyuli, Sep 10, 2012.

  1. n

    nyuli Senior Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Saikolojia inaonesha kati ya mwanamke na mwanaume kuna jinsia moja kati ya hizo huitamani jinsia ya mwenzake!

    Wewe unafikiri kungekuwa na uwezekano wa kubadili jinsia kati ya mwanaume na mwanamke,upande upi ungeongoza kuikana jinsia yake?na unadhani kwanini?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Mmmh......am proud being male.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Duhhhhhh sijui aise..
    Uliwaza nini tu kuuliza hayo maswali????
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Sijui kuwa mwanaume hivyo kwanini nitamani?
    Mimi naona kwa idadi ya mashoga inavyoongezeka kila siku, nafikiri wanaume wanatamani kuwa wanawake japo kmoyo moyo.

    Hereni masikioni, G'string (nenda JF photos utapata ushahidi), magauni (kanzu) na kadhalika mbili!
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi ningetamani niwe na jinsia zote mbili (jike dume)
     
  6. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Infact wanawake wanatuonea wivu wanaume na wanatamani sana wangekuwa wanaume ndo maana unasikia vitu kama 'if i were a boy' na kutokea wasagaji/lesbian wanocheza nafasi ya mwanaume,n.k japo kuna wanaume nao hutamani kuwa wanawake lakini ni kwa idadi ndogo sana na kuangukia kwenye usenge,na kama ingetokea watu tukapewa nafasi ya kubadilisha idadi ya wanaume ingekuwa kubwa sana ukilinganisha na wanawake,im proud 2 be a real man
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Nyimamadogookumangaaaa!!
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    am proud to be a woman. na siwez kutaman kuwa mwanaume wakati sijui uanaume una raha gani. ukiangalia kwa makin wanaume ndo wanatamani kuwa wanawake manake mashoga, mapambo, na hata mavazi yanaonyesha hivyo.

    jamani uanaume kazi lol! kwanza tu kutunza na kulea familia, bado hujaweka changamoto za kiume ni nyingi kuliko za kike bado hujakuja kwenye mambo yetu yale wanawake wanafurahi zaid kulikowanaume na wanaume wanachoka zaid kuliko wanawake basi ni wazi kwamba jinsia ya kiume wanataman kuwa wakike.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahaaa!!!,
    Inaonekana kuna vidada unavionaga unatamani uvipige nanihii vishike adabu. .. . Aseee we kiboko.
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haita tokea hata siku moja mwanaume atamani kuwa mwanamke, hao mashoga si tunawaweka kwenye kundi lenu...we huoni hata tabia zao ziko kama zenu :bounce:
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    I'm a man....I'm proud of it :poa
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    sasa fazaa kwani mwanaume anakuwa defined vipi na mwanamke je?

    nijuavyo mimi mwanaume anakuwa defined kwa kuwa na uume na mwanamke kwa kuwa na uke. sasa kama shoga anatabia za kike haimaanish kwamba ni mwanamke hata kidogo bado huyu ni mwanaume ila tofauti ni kwamba anatuonea siye wanawake donge ndio maana anajibadilisha ili afaidi kama sisi akasahau kwamba hana mashavu wala kisimi kama siye.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Wanaume ndio wataongoza kukataa jinsia yao kwa sababu zifuatazo.


    1. Mila na desturi zimeweka mazingira ya mwanaume ni lazima ajitume na awajibike ipasavo katika jamii na ndani ya familia yake. Hili kwa wanaume wavivu na lege lege ni mtihani kwa kweli, nahisi wengi wao hutamani bora wangezaliwa wanawake; Hivo nam support Kaunga hapo juu.
    2. Tokana na maadili kubadilika na kitendo cha kuingiliwa kinyume cha maumbile kukua, inafanya idadi ya wanaogeuzwa na wanaume wenzao kuongezeka. Hilo linafanya wengi wa wanaoingiliwa kujifanya wanawake hasa kwa kuji visha na kujipamba na mavazi ya kike.
    3. Wanawake we have it all... Mwenyezi Mungu katujalia nguvu ya ajabu na pia katupendelea kwa kutupatia wajibu wa kubeba viumbe (kike kwa kiume) kwa miezi 9 tumboni na kisha kuzaa... Hio ni moja ya sababu; tamaa ya kufikiria kuwa apitie na kuona namna gani inakuwa ukiwa mwanamke.
    4. Diversity... Kuna vitu wanawake tunaweza kufanya ambavo wanaume hawawezi.... Whereas kwa wanawake kwa kiasi kikubwa tunaweza kufanya yale ambayo wanaume wanafanya....

    Kwa mtazamo wangu hizo ni baadhi ya sababu.
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    gfsonwin mwanaume ni mwanaume tu, na shoga ni shoga tu :bounce:
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    yani fazaa ma bro unanipa raha jinsi ambavyo huta hata kuwa kundi moja na mashoga. ila usisahau kwamba akiulizwa jinsia anasema male wala hasemi shoga manake ile ni kazi tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    @ Point 3 ndo mana lazima tuwaheshimu mama zetu na wake zetu :poa
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    gfsonwin umeshinda :biggrin1:
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    am a woman and am proud to be a woman, kwanza hata cku moja sijatamani kuwa m-mme cos w-mme wanatumia nguvu nying katika utafutaji. . . unaweza kuta m-me na m-mke wapo kitengo k1 katika uzalishaji na wanapata faida inayolingana but m-me atatumia nguvu nyingi kuzalisha/kufanya biashara flan ili kuvutia wateja weng. kwa hili wanawake tumepewa favor. wanawake tunahimili vitu ving kuliko w-me.let say wote ni bankers bt mkirud hm m/mke atapika,ataosha vyombo,ataandaa nguo n.k.mpe m-mme afanye km ataweza!
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Tena nilisahau, mnapendezaga mkisuka nywele!
     
  20. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Cowabunga :biggrin:
     
Loading...