Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya haya mawili , wapi nielekee ? Ufukara au ................

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Aug 25, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wewe unaesoma hapa, awali nitangulize neno - Hali yako my fellow member! .
    Kisha nikuulize hivi :-
    Wewe aidha ni Mkaka au Mdada uko na maisha ya kawaida, haya ya mahitaji makubwa kuliko kipato.
    Ukikamilisha hili , lile bado, lile ukilikamilisha , mengineyo yameshajongea.

    Panatokea mganga mtaalamu, ambae inathibitika kwamba akikufanyia mandingo UMASKINI na UFUKARA ulokua nao utakua baibai, kwa kukufanya wewe kua TAJIRI.

    Lakini yote kwa yote liko SHARTI ambalo kwalo ulikubali ndiyo azma au ukitakacho kiwe.

    SHARTI ni kwamba ili ufanikiwe UTAJIRI kama wewe ni Mkaka kuanzia siku unapewa ushefa hutotakiwa kufungua zipu ama mnaita ku'DO kwa maisha yako yote.
    Aidha wewe ni Mdada sharti ni hilolo unakua Mult millioner na hutotakiwa kuguswa na mwanaume hadi ufe .
    Wapi pa kuelekea between that two ways .
    Naomba kutoa hoja.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    Asante hali ni safi tu wikendi imetulia. mi mmama nakubali masharti nigawie changu nisepe.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mamndenyi ! Ni hivi hii homework imekulenga wakati ukiitwa msichana! Kabla kile kischana chenyewe hakijaondolewa!
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    We vipi hapo bana napinga kwa nguvu zangu zote mbona haukuweka nota bene.
     
  5. c

    christmas JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mmmh! bora nife maskini walah
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    mbona simpo sana, kuguswa na mwanaume sio issue. me nipate utajiri tu. nikipatwa na naniliu napiga puli tu. . . hahahahaaa labda akataze hata puli au nafanya 4nsex namaliza!!!!!!
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kuliko ...........
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    4nsex utaifanya na nani ? Na mdada mwenzio?
    Na hilo puchu ama ni puli utalipiga through female imagination litatoa result ? Kwani uchuchaji nafaka kupitia mvutohisia wa gender tofauti na mhusika nao uko shartini !
    Aidha kwa kuukubali huo ushefa ndo kusema kitu mimba kwako kitakua hadithi ya kasadikika! Hiyo mimali ukijadedi unamuachia nani? Ikute parents walishaRIP ?
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Judgement kwa mujibu wa masharti umesema kuguswa na mwanaume, kwan puchu lazma mwanaume? naeza pga alone. na 4nsex hugusan na mwanaume ati!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nafahamu haya yote uloyasema yanaendana na kutoguswa na ME bt hayaendi bila KE kuvuta hisia ya ME na ME kuvuta hisia ya KE.
    4nesex unaweza ukamaliza na KE mwenzio ? "Hal.imaMD.ee!!?" na unielewe masharti hayakubali ujipuchu kwa imagination ya ME na mwanaume kinyume chake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    kumbe hv, basi haina shda mbna watawa / masista wanasurvive? km ndo hvo nakubali. hapo mwendo wa kula bata tu. ku-do hakuna mashiko!!!!!! pesa kwanza
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duuhh!!
    Una liroho ligumu! Mavumba yasiyosanjarika na malavi ! Shughuli ujue ?
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    hahahaa, kwangu pesa kwanza malavidavi bdae!
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: bora nibakie na umaskini wangu...eti usi do for the rest of your life..sa hizo hela za kazi gani hata nikipewa?
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Heri nibaki na umaskini wangu.
    Achana na kitu penzi,
    ndo mpango mzima duniani hapa.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,932
    Likes Received: 5,358
    Trophy Points: 280
    wangu how are u?
    Yan bora tubaki maskini penzi lisongeswe!
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,932
    Likes Received: 5,358
    Trophy Points: 280
    Nibaki maskini tu!
    Yan nisimguse baby wangu Madame B!
    Hacha mchezo kabisa!
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Am fine asali wangu.
    Yani ni heri tubaki mafukara na umaskini wetu ili tufaidi maujanja.
     
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Ndo hapo ninaposhangaa Rutta wangu.
    Raha ya wawili kupendana na kufaidi raha pamoja.
    Sasa tukishapata utajiri,tutafurah vp?
    Bora tubaki na Umaskini wetu.
    Pesa upatazo kwenye kazi yako zinatutosha beib wangu.
    Si unajua you're my number 1?
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,932
    Likes Received: 5,358
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa
    umeongea kila kitu wangu!
    Mwaaaaaaaah!
     
Loading...