Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya ELECTRONIC&COMMUNICATION ENGINEERING NA IT IPI NI NZURI?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dottoz, Apr 28, 2012.

  1. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Wadau naomben mnixaidie kwa hli
    kati ya hz koz ip ni bora na yenye practical ya ukwel na yenye soko kubwa xana
    shukuran.
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 1,746
    Trophy Points: 280
    Hakuna fomula
     
  3. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    kvp mkuu,naømba uniambie ipi bora zaid maana zote naziweza ila naangalia ipi ina maslah zaid na ip ina umuhmu wake katka Taifa.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Zote chaka.kasome civil au building economics
     
  5. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    mbona unakatsha tamaa bro,mie nataka kat ya hzo nichukue ipi?
     
  6. The Genius

    The Genius Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zote unaziweza! Kwa uzoefu wako, ipi imekulipa hadi sasa?
     
  7. C

    C programming JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    let me help you.......ni hivi
    1.electronics and communication engineering----hivi kozi inahusiana na mawasiliano simu ambazo kazi zake huwa watu wanajaariwa kwenye mitandao na isp company basi........
    2.it au information technology ni pana sana na ajira zake ni kwamba ....zipo kila sehemu kwani ofisi zote za serikalini,watu binafsi lazima kuwe kuna it technician
    3.kwenye mambo ya mitandao kuanzia mabenki it ndo huwa wanashuhulikia mitandao ,,,na it imegawanyika sehemu kuu kumi sasa inategemea ww utaspecilize kwenye nini....na hizi ndo specilization zake

    1.hardware engineering
    2.software developer
    3.programmer
    4.web designer
    5.graphics and designer
    6.database administrator
    7.networking engineering
    8.mobile technology
    9.software engineering
    10.microwave enginee

    sasa ww utachagua unapenda uspecilize kwenye nini
     
  8. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Thanx sana mkuu,ujue nini kaka mie napenda sana ELECTRONICS&COMMUNICATION ENGINEERING
    sasa sasa katka kaz zake nyng ni zp katka mitandao?
     
  9. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We si unapenda telecom.eng.Nenda kasome...
     
  10. c

    chisu New Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumai umepata maelezo ya kutosha kutoka kwa kaka hapo, ila yote ya yote angalia ni wapi ukimaliza yupo mtu wa kukuvuta mkono.
     
Loading...