Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya CCM na CDM chama cha upizani ni kipi!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Murrah, Jun 11, 2012.

  1. M

    Murrah Senior Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF nashindwa kuelewa kati CCM na CHADEMA chama cha upizani ni kipi?

    Kwa elewa wangu Chama tawala lazima kiwe na sera na mipango kazi jinsi ya kuitekeleza.

    Kwa sasa Sera zinatoka CHADEMA na CCM wana react hakuna mipango, nani kapewa jukumU la kuendesha hii nchi?
     
  2. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    UKO TZ IPI WEWE, CCM kimeshakuwa Chama cha upinzani muda mrefu tu.. CDM ndiyo Chama kinachoongoza..
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kihalisia CDM ndiyo wapinzani! Lakini kwa kwa vitendo chadema inaongoza indirect na ccm wanatekeleza yanayoagizwa na chadema.
     
  4. W

    Welu JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Ni chochote. Vyote ni upinzani. Chama tawala sikioni. Maana sifa za chama tawala ni kutekeleza ahadi zake kwa kutenda na siyo kuimba zingine majukwaani.
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CCM kwasasa ni follower na wanacheza biti ya CDM
     
  6. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Chichiem!
     
  7. mashami

    mashami Senior Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waoemu
     
  8. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mengi yamefanyika na CCM hayapo ktk ilani yao kwa mfano ujenzi wa chuo kikuu dodoma, hoja ya mgombea binafsi, matokeo ya urais kuhojiwa mahakamani, katiba mpya....nk

    Lakini wapo watakaosema sio kweli mbona CC ilijadili au ilipendekeza, bila kujua wakibanwa na hoja nzito wanakimbilia kwenye vikao kusema waonekane wameanzisha wao huu ni ukweli ikn kisiasa inabidi ubishe hadi kufa.

    Hoja ya mgombea binafsi maamuzi ya Jdg Augustino Ramadhan wanasheria wengi wamepinga ile hukumu matokeo yake kuficha aibu wanatoa pendekezo ktk CC ionekane bila wao jambo halipiti waache mambo ya party suprimacy kwa sasa hayapo baada ya kuridhia vyama vingi.
     
  9. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Chichiemu
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    The line is very clear........ their always come from behind.Wamekuwa wazee wa kujibu tu uwezo wa kuanzisha kwishney.
     
  11. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wapo wapo tu hawajielewi wapo ktk mfumo upi, wakichaelenjiwa wanajifanya wao ndiyo waanzisha hoja mfano katiba mpya. Ila 2015 wategemee maumivu kwani itakuwa na wabunge chini ya 50
     
  12. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata SACCOS kama haina manufaa kwa wanachama hufa, iwe CCM???
     
  13. M

    Murrah Senior Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio tatizo nchi inaenda ovyo kwa sababu tun vyema viwili vya upizani kwa ushauri tu kwa kuwa Nape and team ni upizani wakubali kukabidhi nchi kwa chama tawala ile wawe accountable kuliko hii hali ya kutoa policy na implementors ni magamba
     
Loading...