Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karne ya 21 yawaacha wanawake wengi solemba...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Apr 8, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    In the 1950s, more women aspired to marry their bosses. Photograph: Lambert/Getty Images


    Karrne ya 20 na kabla ya hapo njozi ya wanawake wengi ilikuwa kuolewa na mwanaumme mwenye kipato kikubwa zaidi yao. Binti alikuwa akisomea ukatibu muhtasi akitarajia bosi wake atamwoa............lakini sasa mabadiliko ya kiuchumi ambayo yamewaacha wanaumme wengi wakijutia ukiwa wa kimapato sasa akina dada wengi itabidi wajibanze na wanaumme wenye kipato sawa na chao au hata chini ya kile wanachokichuma kwa sababu wanaumme wenye uwezo wanazidi kupungua huku idadi ya wakina dada wenye kivuno kizuri wanazidi kuongezeka..................

    Kwa hiyo MR. RIGHT sasa aweza kuwa karani wa bosi wa kike na hili msipige baragumu la kulalama....................kubalini yaishe kwa kukubali mafanikio ya kumkomboa mwanamke......ni pamoja na kuoa badala ya kuolewa kwa sababu ya kauli mbiu nanyi mnaweza ingawaje hiyo kauli mbiyu haibainishi ya kuwa mnaweza kutuoa pia....lol

    soMA hizi khabari kwa ufafanuzi zaidi:-

    Shift in marriage patterns 'has effect on inequality'

    [h=1]More women work as pay gap narrows slightly[/h]
     
  2. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    True that
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    usimwogope na kipato chake......................mvae tu atajibu mapigo maana wale wanaomzidi sasa ni adimu hawapatikani..........kila ndege kwa bawa lake.......
     
  4. J

    JOJEETA Senior Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli.
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    na akina dada wasichelewe kuolewa wakifiri ya kuwa wenye kipato zaidi yao wako njiani kuwafukuzia.......ukweli ni kuwa wengi wao tayari wamekwisha dakwa..........kwa hiyo wavune hao wenye kipato kidogo hata kama ni chini ya cha kwao..........
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haswaaa Ruta...hapo umenena
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    JS wengi wadada wanapenda kusema wanaweza wakimaanisha kukamata nyadhifa tu ikija kwenye kubeba majukumu ya kuwabeba wale wa saizi yao hawataki bado wananyemelea wale waliowazidi ambayo namba yao yazidi kufifilia mbali................wawe wenye macho ya kujua ya kuwa panga linakata pande mbili na ukishikwa shikamana..........wakizubaa miaka sabini itawakuta bado wanaangaza macho..........
     
  8. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umeeleza vyema sana, japo hii ndio inasabisha ndoa za siku hizi kutodumu.
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Sal unachosema ni kweli..........mwanaumme aliandaliwa atawale sasa soko lamtaka abadilike na akubali kutawaliwa ikibidi abaki nyumbani akilea watoto huku mama watoto akiwa ndiye mleta posho...................ni mabadiliko makubwa na wanaumme wengi wanalalamikia mnyanyaso wa kijinsia na mwishowe................talaka hupanda kwa kasi......
     
  10. salito

    salito JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duh?hapa sasa hapatoshi.
     
  11. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mbona munahangaika sana vijana?
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    dunia ni tambara bovu........
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    na wewe upo kutufariji?
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Unaongelea wanawake wa wapi? Kwa mfano hapa Tanzania ni wanawake wangapi wanapokea mshahara mkubwa zaidi ya wanaume?
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tulikuwa bado kwenye theory, wewe umetuleta kwenye practical.

     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    linganisha miaka ya 50, 60, 70 , 80 na hata 90 utaona vipato vya wanawake kwa ujumla vilikuwa chini sasa vimepanda na huku vya wanaumme vikishuka sana..................kwa hiyo ni suala la dunia nzima hata hapa Bongoland......
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    linganisha karne ya 20 na 21 haphapa TZ utaona yamekwishawasili hapahapa..............wanaumme tunaanza kupungua nguvu za kiuchumi huku wanawake wanazidi kupanda chati.................na athari zake ndizo hizo.......
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,065
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Nilikupenda kimapenzi solemba ehe ila dharau uliweka mbele solembaa!
     
  19. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Women hate each other, ili kubalance their gaps wanaume wengi wanaojituma na wanaojua kutengeneza pesa nyingi wanaoa lazy woman or house wives, that's why ni ngumu sana mwanamke kusema atamzidi shost wake hali za kimaisha sababu hata ajitume vipi shost anaweza akaolewa na jembe na akadrive benz kama kawa,,,

    Wanaume wenye pesa hawapend shida za kuoa au kutongoza wadada wenye kipato, ye anaoa yoyote atakaempenda as anajiamini atahitaji msaada wa kipato kutoka kwa wife, so wadada wenye vipato msitulingie sisi kayumbas na kusubiri wadau, wadau wanaoa house wives
     
  20. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    shift of power and decision making will drastically be affected. Hili nalo mnalionaje wadau?
     
Loading...