Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni!! Ufunguzi wa tawi jipya ccm luton,uk!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUVUZELA, Dec 15, 2010.

  1. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    [​IMG]Baadhi ya Wadau waliohudhulia uzinduzi wa shina jipya la Luton wakiwa katika picha ya pamoja na Mwenyekiti Tawi la UK, Maina Owino.


    Watanzania wengi walifurika Jiji la Luton Uingereza na kujiunga na chama cha mapinduzi katika ufunguzi wa shina jipya la Luton uliofanyika siku ya Jumapili Tarehe 12. 12. 2010 katika hoteli maarufu Chiltern UK.

    Wengi wao wasema wana imani kubwa na CCM katika kuiongoza Tanzania kwa kuonyesha mwelekeo wa kuwa na imani na Vijana wasomi wachapakazi walioko ndani na nje ya nchi.

    Ufunguzi huo ambao uliongozwa na Mwenyekiti wa Tawi la CCM – UK Ndugu MAINA OWINO kwa kushirikiana na viongozi wengine wa chama akiwemo Katibu Uenezi wa siasa Bwana Moses Katega. Pia Viongozi kutoka mashina ya Reading, Birmingham na Sehemu zote za London walijumuika pamoja.

    Katika hotuba yake fupi Ndugu MAINA OWINO alitoa changamoto nyingi za mafanikio yaliyopatikana katika kipindi cha miaka mitano iliyopita chini ya Uongozi wa Mwenyekiti CCM Taifa na Raisi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa JAKAYA MRISHO KIKWETE katika nyanja mbalimbali kama Madini,Elimu, ukusanyaji wa mapato ya serikali, waajiriwa wenye sifa za kukidhi nafasi za uongozi serikalini katika nyanja zote na ujasialiamali kwa watanzania wanaojitafutia maendeleo bila bugudha.

    Changamoto kuhusu ushiriki wa vijana wasomi hapa UK kuingia katika mchakato wa siasa ndani ya chama ili kuleta mabadiliko yatakayozidi kukiimarisha chama kisera, mwelekeo na kuzidi kuwaletea watanzania maendeleo katika nyanja mbalimbali kupambana na kupambana na umasikini yalitolewa na Katibu wa shina jipya la Luton aliyechaguliwa siku Ndugu ABRAHAM SANGIWA na kuungwa mkono na wajumbe wote waliohudhuria ufunguzi huo

    Viongozi Waliochaguliwa siku hiyo ni:

    ALBERT NTMI – MWENYEKITI

    ABRAHAM SANGIWA – KATIBU MKUU

    JOHN MBWETE – MJUMBE

    SAMMY MARTIN – MJUMBE

    NORMAN WAGE - MJUMBE


     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Watoto wa vigogo wako kazini hao????
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,547
    Likes Received: 2,542
    Trophy Points: 280
    Rubbish
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wanatekeleza haki zao za demokrasia
     
  5. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,243
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kuna msemo mmoja Mwalimu JKN alisema natumia neno zuri waji.......sisemi wapu..........Wapo kwa kweli tena wengi kweli. Kazi mnayo wandugu.
     
  6. l

    lugelele Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamependeza sana katika hafla hiyo ya kujipongeza baada ya kazi ngumu za kuzibua vyoo wazifanyazo huko uk
     
  7. D

    DENYO JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    NI KWA SABABU YA UCHAKACHUAJI ILIKUWA MAPANGA YATEMBEE SASA BORA KUBADILI MFUMO KULIKO KUUANA KAMA WAKENYA SIO VIZURI-SABABU NI NYINGI LAKINI KUBWA KUTOA AMANI YA KWELI MANAKE HAKUNA AMANI PASIPO HAKI, NA HIZI NYINGINEZOInakandamiza haki ya mgombea binafsi
    2. Inatoa fursa ya kuwa na tume ya uchaguzi ya uchakachuaji
    3. Inatoa fursa ya watawala kuwanyonya watanzania kwa kuficha mikataba
    4. Inatoa fursa kwa rais wa nchi kuwakandamiza watanzania kwa maamuzi yasiyo na mpaka idadi ya wizara, teuzi mabalimbali
    5. Inatoa fursa ya matumizi hovyo ya mali ya umma mfano kazi ya naibu waziri na mkuu wa wilaya v. Katibu wa wizara na mkurugenzi wa wilaya
    6. Inavunja kanuni ya principle of separation of powers -mbunge anakuwa waziri, watawala wetu wengi wapo juu ya sheria
    7. Inatoa fursa ya ufisadi kwa watawala wetu kwa kuzuia hatua yoyote dhidi yao
    8. Ilitungwa kwa ajili ya chama kimoja na sasa ni vyama vingi
    9. Katiba ya sasa ya tanzania haitambui zanzibar kama nchi
    10. Katiba ya sasa inabeba sheria 40 za nyalali alizosema zifutwe
    11. Katiba ya sasa inarusu uzandiki mwingi wa kuchakachua
     
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Luton ndo TANDIKA YA UK. Kwa hiyo sishangai kuona walioko wanafungua tawi ls ccm.
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Watoto wa mafisadi hao hata hawajui wazazi wao wamepataje pesa za kuwapeleka huko uk,kwanza owino sio mtanzania
     
  10. M

    Mtemakuni JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CDM watafungua tawi U-DOM hivi karibuni na nyie wapiga box mnakaribishwa sio kazi kufungua matawi kwenye tandika au mabatini za uk(luton)....! Box limekua gumu mpaka mmeamua kukimbilia kwenye siasa afu kichaka mnachokimbilia kujifichia kimejaa SIAFU wengi kweli bora mrudi bongo tuu tuuze wote mitumba na kupiga debe maana najua wengi hamjasoma kama mimi kwani mlivyofika huko box liliwanogea mkakimbia shule...!
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    He he he he heheeeeeeeeeeeeeeee!
     
  12. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na mashushushu
     
  13. v

    vassil Senior Member

    #13
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukiona watu wa nyamagana wana akili kuliko wa uk sijui unapata picha gani
     
  14. M

    Mutu JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yup uko sahihi kabisa.

    Ila unaona unaweza kumshawishi mtu asiye nufaika kama mnavyonufaika nyie na hiyo ccm awe mwanachama,either mtu huyo nae aone ndio njia ya kutokea au iwe inamnufaisha kama ilivyo kwenu vinginevyo mtakuwa mnamcheka vijipembeni.

    Lakini mbumbumbu wako so keepin it on
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, kweli bana..nlikua sijafikiria hili.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,644
    Trophy Points: 280

    Angalia signature yangu.
     
  17. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchafuuu!!
     
Loading...