Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibuni kwenye ibada

Discussion in 'Jamii Photos' started by kitalolo, Aug 18, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama unahitaji ratiba ya ibada wasilia nami kwa 0754

    nendakwenyeswala.jpg
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    picha yenyewe umepigwa kwa mbaali, unaonyesha uliyo mwoga, ungesema tukuletee picha za ndani ya temple!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    kama nainyaka vile....au naifananisha nini.....wapi hii mkuu.....?
     
  4. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mtoto reta unapenda ibada. Formula= 2b1ask1
     
  5. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndio hiyo hiyo and arusha is comming soon moshi is there already
     
  6. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hazinisaidi kitu maana hata kwenye net zimejaa za ma logde yote au unafiki ni hapa kwetu tanzania watu wanawanga wanajii freemans. Ushambaa tuu
     
  7. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Mwaya P. ngoja nikiwa fit nitakutumia mavitabu ujisomee ana clip uanagalie. mwaya
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aaaaaghhhh..
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahha mkuu hiyo nayo ni dini aaati!
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Hawa si ndio wanaamini kwenye supreme being?
     
  11. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndio Mkuu ni Dini kama dini nyingine kwani hizo nyingine zilianzisha na nani maana siku hizi zipo nyingi wengine wasanii tu wanasaka mahela kwa jina la yesu
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umeona mkuu eeeh ni hatari, na haka kadini unaambiwa makao makuu yapo tz kwa afrika
     
  13. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hilo hall very famous, Katikati ya Dar es Salaam. Huduma ya kuwa tajiri inapatikana hapo au ni jina tu?
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Hapa ndipo kina Rejao na wenzake wanasaligi hapa!
    [​IMG]
     
  15. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kongwe kweli hapa kwetu maana ilianzia Zanzibar na mkuu wa kanda yetu yuko hapahapa Tz
    nasikia Fainali ya Muumbaji na Shetani inakaribia eti kuna wanaosema jamaa anajitahidi watoke droo kwenye kugawana waumini
     
  16. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    mkiruwa nasema Aaaaghhhh. nasikisi wameku siku hizi wengi kweli wamejiunga ndio maana wameamua kuwa na la kwao siku hizin au hujaenda moshi siku nyingi liko karibu na round about ya Arusha unapanda kama mita 50 hivi wachagha hatuku nyuma, halafu hii imani ya supreme being haiana tofauti sana na sera moja ya kichagha ya umiliki wa mali na fweza
     
Loading...