Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanivutia huyu kijana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, Feb 9, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jana katika kipindi cha je tutafika channel ten kinachoongozwa na Makwaiya


    Nimevutiwa sana na hoja za huyu kijana Sabato akiwa na makada Mzee Butiku na Kibamba

    Ambaye aliieleza wazi mtazamo wa vijana wengi kisiasa na kiuchumi kuwa vijana wamekosa matumaini kabisa na wanafanya kazi kubwa ya kuhakikisha nchi inakuwa na mabadiliko.
    Vijana wanaona kabisa kwamba nchi imepoteza dira.

    Kijana aliweza kushawishi makada wa CCM waliokuwepo kwa wao pia kukubaliana na huyo kijana kuwa ni kweli viongozi wa ccm wanaenda kinyume na katiba ya ccm, na hii ndiyo imepelekea mmomonyoko wa maadili so ccm inatakiwa kujidefine upya ili kurudisha imani na matumaini kwa wanachama na wananchi kwa ujumla . Chama kimekuwa si cha wakulima na wafanyakazi tena kama kilivyokuwa hapo mwanzo.

    Je wewe kama kijana unafanya nini kuikomboa hii nchi ungana na kina Sabato wanaongalia mabo kwa mapana na kumwaga hoja zenye kujenga .

    Wao kijiwe chao sasa hivi wanasoma katiba na wanaangalia ni wapi nchi imedondokea kutoka azimio la Arusha.
     
  2. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nachangia humu JF.....hiki ni chombo kimojawapo cha kuleta mabadiliko chanya
     
  3. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I concur with you.The boy also impressed me.Vijana kama hawa wanahitaji kuendelezwa.Very diagnostic.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Safi kabisa na unawasaidiaje vijana ambao hawapo jf kutambua jukumu la kuleta mabadiliko?
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wasije dakwa na mafisadi tu wakaanza kuchakachuliwa
     
  6. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kijana anaongea maelezo safi siku zote za mijadala
    hawa ndio wanaume wa ukweli
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli yuko safi, tatizo vijana kama hawa ni chachu na wakijulikana tu na akina R.A wanawanunua au wanawamaliza kabisa .
    Mungu bariki Tanzania na vijana wake
     
  8. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Impressive! Mchango wake ni mzuri sana! Jina lake kamili ni nani? Background yake?
     
  9. L

    LISAH Senior Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sabato
     
  10. m

    maginga amos Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mapambano yanaanzia ngazi za chini kwan ndo waathirika wakubwa wa kila kitu wapo.
     
  11. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    tatizo ni kwamba majukwaa kama haya JF,yangetumika ipasavyo tungewapata kina sabato nyamsenda weengi sana,badala yake humu watu hawachemshi ubongo ili kujibu hoja kwa hoja nzito,bali panageuzwa kama sehemu ya mipasho.
    Pia mod anapotezea sana hoja zenye ukinzani zaidi sijui kulikoni,,au EL ameishasali humu ndani?
     
Loading...