Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanda ya Ziwa kukosa University/Higher Learning Inst. vya Serikali ni Sawa???/

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by spencer, Nov 26, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreaTtHinkerS!!!
    • Nimeangalia Kusini nikaona MBEYA kuna chuo MIST kinatoa degree.
    • Nimetazama kanda ya kati hasa Dom naona UDOM,Chuo cha Mipango,CBE, Chuo cha maMdini nacho kinakuja.
    • Ukienda Mashariki Moro Kuna SUA, Mzumbe; Dar kuna UDSM,DUCE,CBE,IFM nk
    • Nimetathimini kaskazini naona kuna IAA-Arusha, MUCCOBs-Moshi na vingine vingine viko njiani
    • Nyanda za juu kusini Iringa haya Mkwawa kipo
    • Nilipoangaza Tabora, Shinyanga, Mwanza,Mara,Geita na Simiyu sijaona chochote; CBE pale Mwanza wana Kituo kidogo kinachotoa Japo Diploma-Waulizeni je hakuna wanafunzi? hata hao wa Diploma chuo kinamudu????
    1. Je ni kweli kwamba maeneo haya chuo hakiwezekani kujengwa? Kwamba labda Ardhi na hali ya hewa ya huko labda haiko sawa kwa elimu ya juu??
    2. Kwamba labda kule watu hawapendi kusoma au hawahtaji kuwa na University? Je watu wa wapi waliojaa ktk University zetu leo hii? Hiyo Gharama ya nauli si wangetumia kuongezea ada vyuoni kwa nini kisijengwe pale kanda ya ziwa???
    Karibuni wa JF, GreaT Thinkers and Discuss!!!:laser::A S-confused1:
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Mwanza kuna Bugando, Kuna SAUTI, na Bokuba pia kuna chuo kikuu sikukumbuki
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Huu ukanda,udini kweli utatumaliza
     
  4. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hivyo vyote vya Kanisa Katoliki
     
  5. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nchi yetu ni kubwa, naamini tunakwenda hatua kwa hatua. tunapaswa sasa kukazania kuimarisha shule za msingi na sekondari na elimu ya msingi na kati inavyozidi kupanua ndivyo na ya juu itapanuka.

    rejea sera ya elimu kila kitu kiko wazi hakuna upendeleo
     
Loading...