Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni kutoa misaada iitwayo Corporate Social Responsibility, iwe sehemu ya uwekezaji na si hisani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SubiriJibu, Jun 25, 2012.

  1. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kamati ya Bunge inapendekeza kuwa sasa hii

    Kuna misaada ambayo hutolewa na makampuni huku tukiwaona wakipiga picha magazetini. Mfano ni ile ambayo NMB tunapomuona Shyrose Bhanji akionekana huku na kule akitoa ama cheque, madawati kwa shule, cement nk.

    Misaada hii huitwa Corporate Social Responsibility (CSR).

    Niko naangalia Bunge, sasa hivi Kamati ya Bunge iliyojadili dakika hii mapendekezo ya Ofisi ya Waziri Mkuu imependekeza kwamba misaada hii iwe ni sehemu ya uwekezaji na isiwe tena hisani kama ilivyo sasa.

    Kaisema kwa kifupi sana na sijui matokeo ya mapendekezo hayo itakuwa ni nini?

    Mnaonaje wadau
     
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe kuna mambo yanaenda ndivyo sivyo Tz hii eeh..tunasoma Corporate Social Responsibility (CSR) tunaambiwa ni wajibu lazima utimizwe kumbe watu na makampuni yalikuwa yanafanya kama hisani tu..hv Tanzania ni nchi iliyomkosea nini Muumba maskini..Sasa ndiyo wanaamka.........Mnyika hakukosea kusema dhaifu.
     
Loading...