Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeniya nyumba hadi nyumba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MIGNON, Jun 20, 2010.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,881
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Marmo amebariki kampeni ya nyumba hadi nyumba lakini hajatufafanulia kuhusu kukusanya habari za wapiga kura nyumba hadi nyumba hasa zinazofanywa na chama tawala.
    Kabla ya kupiga kura kuna chama ambacho kitakuwa na data za watu wake na wasio watu wake na hii ni hatari kawni ikitokea vurugu ya kuchomea nyumba ni kiasi cha tawi la chama kuamua ipi iunguzwe na ipi ibaki.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    maji ya shingo haya!...watabariki hata kusalimia SHIKAMOO watoto wakati wsa kampeni!
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bado kazi ipoooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,678
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    hii ni njia ya kutoa kanga, kapello, sukari, chumvi, twanga pepeta za china, na uniform za shule na ada ya shule, rushwa kwa mbele na yeye ndio waziri wa nchi kushughulikia usalama wa wala rushwa
     
Loading...