Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kambi ya jeshi inaungua songea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by POMPO, May 11, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuna kambi ya jeshi Chandamali inateketea kwa moto Songea...
    moto ueanza kuwaka mida ya saa tano.. watu mlioko huko tujuzeni..
    hali siyo swari mwenye data
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkubwa hayo ni MABOMU au nini? tujuze, kuna nini kimekorofisha?
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mabomu hayajaanza kulipuka?
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ni kambi ya mishale iliyotumika katika vita vya Majimaji....hailipuki
     
  5. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    teh teh teh. Mbona unaleta matani na hi issue. Ngoja tusubir ni vakunyumba valenga vahwili ni motu.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    iungue tu ili zinjengwe kisasa zaidi
     
  7. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Acha utani bwana. Unataka mkwele ajiuzuru bure.
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    serious bwanwee
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh halafu karibu na ma home pale MABATINI mabomu yasije lipua house ya mshua duh!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    these things are happening too frequent to be just accidents

    Something is cooking
     
  11. Double X

    Double X Senior Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha yalipuke tuu ndio watajufunza kuchukua tahadhari, hata pale DOM jirani na wanapofanyia semina elekezi naskia kuna kambi sijui yapo nayo yawafurumushe mle ndani maana wanatumbua kodi zetu tuu...!
     
  12. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    chadema wameshatua Songea, watasema chadema wanahusika au ni mbinu za kuzuia maandamano na mikutano ya cdm Songea.
     
  13. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ni kweli!! ni moto wa 'kawaida' na ushadhibitiwa na vikosi vya zimamoto. ni kambi ya jeshi inayoitwa Chandamali ipo along Tunduru-Songea Road. Hii ni kwa mujibu wa vyanzo vyangu vilivyopo huko songea.
     
  14. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    heri mimi sijasema
     
  15. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    mmezidi kuwabania mianya ya kupiga wanamagamba bajeti kila sehemu mnawakwamisha.sasa watachoma majengo na kuyajenga!
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Halafu mtoto wa Mwinyi ambaye ni Waziri wa Ulinzi wa Tanzania, eti aje agombee URAIS mwaka 2015.
     
  17. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ...inasemekana ni nyumba tu (staff quarter) ndio imeteketea so wameiwahi kuizima
     
  18. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    U made my smile of the day. teh teh teh teh Thanks
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Home Mabatini? Mi nimekaa Chandamali up to 1998, nimezurura sana Mabatini
     
  20. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona historia inapiga chenga hivyo hata kulidharau Jeshi letu la Wananchi kwa kuiita kambi ya Chandamali ni ya mishale ya vita vya Majimaji? Hebu tuombe radhi watanzania.

    Mishale iliyotumika vita vya Majimaji watu wachache sana wanayo na mingine ipo pale kwenye Makumbusho ya Mashujaa wa Majimaji Songea.

    Mlima Chandamali ulitumika kama sehemu ya kwenda kufanyia matambiko. Chifu Songea, Chifu Luambano na baadhi ya majumbe walikwenda sana huko kutambika before, during and after Majimaji war. (inatajwa hata Marehemu L Gama alikuwa akienda.)

    Kambi hiyo ya jeshi ilianzishwa baada ya Uhuru. Inasilaha nzito za kivita. LENAMO wanaijua habari ya kambi hiyo.
     
Loading...