Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya Katiba: Prof. Baregu kuapa bila Biblia wa Quaran nini tafsiri yake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Natural, Apr 13, 2012.

  1. N

    Natural Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello Bandugu:

    Tafadhali rejea site hii: matukio-michuzi

    Nimeshangaa sana Prof. Baregu kuapa bila Biblia wala Quaran. Naomba kuelewesha maana/tafsiri yake. Please! Tafadhali!
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Angalia post ya muasisi inaelekea hukumuelewa vyema! uwe makini na post zinazoletwa hapa jamvini!
     
  3. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    He is very very natural
     
  4. J

    JokaKuu Platinum Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    ..very good.

    ..mimi sipendi hata kumtaja MUNGU kwenye hivi viapo.
     
  5. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda.
     
  6. Encyclopaedia

    Encyclopaedia Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania haina dini
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama kigezo ni kuwa na hofu ya MUNGU,mbona hao tunaowaona kutwa kwenye nyumba za ibada hajatufanyia haki yoyote?
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    namkubali sana, hasa akivaa bangili yake. Dini ni sumu na wizi mtupu
     
  9. g

    goodluck tesha Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera baregu kukataa ukoloni na utumwa.dini kwa sasa ni unafiki.unaweza ukatumia quaran au biblia na bado ukafanya upuuzi.kataa unafiki.
     
  10. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mkuu Nyakageni, sio dini! bali ni baadhi ya waongozaji wa hizo dini ndio sumu na wezi watupu
    Dini ni nzuri sana mkuu hasa kama viongozi watajikita kwenye misingi ya dini zao, tatizo kubwa lililopo sasa hivi ni baadhi ya viongozi kubadilisha dini kuwa kama NGO's na sehemu ya kujipatia riziki, na ndio maana unaona maadili yanapotea kwa kasi kubwa mno maana hata sisi waumini tumewashtukia kwa kuwa wanayoyafanya sio siri tena.
     
  11. M

    Miruko Senior Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasikia hana dini
     
  12. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kwa hesabu za Mtei wakristo wanazidi kupungua kazi kweli kweli.
     
  13. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ule ulikuwa mtego..wamkatali waone. asinge apa na angejitoa kwenye tume halafu walio baki wangejibeba. Ile tume aliye ishikilia au anaye ifanya kidogo iheshimike ni baregu tu. ajitoe uone kinacho fuata ITV.
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,197
    Likes Received: 3,486
    Trophy Points: 280
    asante ametuwakilisha.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Amewakilisha wasio na dini.
     
  16. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kama maana yake ni kutokuwa na dini, namshukuru.
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ulitaka aape kwa Quraan au biblia unajua dini yake?
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    chali angu una kiherehere!
     
  19. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyu Prof. ana element za secular humanism.Hapa nadhani atakuwa na lengo la kufanikisha upatikanaji wa katiba mpya kwa njia za kisayansi na falsafa.
    Ni indicator nzuri kwamba udini hauna nafasi kwenye utendaji wake.Hapa ndipo ninapo waheshimu sana wasomi kwa sababu wako well organized.
     
  20. n

    nketi JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    He! Mi nilidhani kingunge yuko peke yake.
     
Loading...