Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati kuu Dodoma mwenye updates za magamba atujuze

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kitorondo, Nov 22, 2011.

  1. K

    Kitorondo Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mwenye udates za dodoma za uhakika atujuze
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Watavuana gamba si muda mrefu
     
  3. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,544
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    .........mkuu, umetuambia katika nyuzi mojawapo hapa kwamba habari ulizonazo ambazo of course ume-declare sio rasmi kwamba Lowassa na Chenge wamevuliwa gamba, hivyo tuchukulie hizi ndio rasmi mkuu?
     
  4. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawana ubavu yetu macho na masikiyo
     
  5. D

    DT125 Senior Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hivi umesema mwenye update za EL na JK walikutana wapi atujuze. Kama ndivyo mimi ninachojua EL alisema hawajakutana barabarani kama kuna anayejua walikutana wapi atujuze hata mie ninapenda kujua.
     
Loading...