Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamanda tosi alistaafu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidu, Sep 2, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nikijiuliza yu wapi kamanda tosi ambaye alijizolea umaarufu siku za nyuma kwa uhodari wake katika operation mbalimbali ndani ya jeshi la polisi.leo hii nimemuona kwenye taarifa ya habari TBC akiwa na magwanda ya askari wa wanyama pori,je kamanda huyu alishastaafu?
     
  2. W

    Wisson Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    yeah, Kamanda Tossi alishaastafu upolisi na sasa ana mkataba na Wizara ya Maliasili na utalii wa kupambana/kuzuia ujangili wa wanyamapori. Amefanya Good Job na wanafunzi wa chuo cha taaluma ya uhifadhi na usimamizi wa wanyamapori - Pasiansi kilichoko huko Mwanza. Hata mimi nimeona taarifa ya ufanisi wake kupitia TBC na comments za Mkuu wa chuo hicho. The man is still strong and contimmited.
     
  3. Researcher

    Researcher Senior Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umenilumbusha na yule sijui...Mpiganaji Rambo..naye simsikii siku hizi.inaonekana na hawa maafande nao huwa wanavuma na kuchuja kama wasanii wa bongo fleva au wacheza mpira wa bongo.
     
  4. M

    Masuke JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Unazungumzia Rwambo, huyu yuko makao makuu.
     
Loading...