Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Philipo Kidwanga, Aug 22, 2012.

  1. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama ningekuwa na uwezo wa kuwa fimbo yenye bluetooth ningesafiri mpaka magogoni ndani kabisa na ningewatandika watu fimbo za masaburini hadi wakose nguvu za kwenda kutalii na akina bekham.na wengine washindwe kwenda msibani ethiopia maana kwa kawaida wameshapata sababu ya utalii.pambaf.
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kama nisingesoma hii thread ningecheka
     
Loading...