Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama wewe Ni Mwanamke....mara ngapi...na kama wewe ni mwanaume, mara ngapi.....????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by STK ONE, Mar 11, 2012.

  1. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :lock1:Kuna kitu nimekisoma kwenye moja ya maada wanajamvi kimenigusa sana.
    Nipo kwenye ndoa huu mwaka wa NNE sasa. na kabla ya hapo nilikuwa na mahusiano ya kimapenzi na mke wangu wa sasa kwa takribani miaka mitano kabla ya kuoana naye.
    Kweli sikumbuki siku mke wangu aliponiambia kuwa "Mume wangu leo nina hamu ya kufanya mapenzi."
    Kama wewe ni mwanamke, umeolewa au una mpenzi, ni mara ngapi umeanzisha sex? Kama wewe ni mwanaume, umeoa au una mpenzi, ni mara ngapi mkeo/mpenzio ameanzisha sex?
    Kwa nini wanawake waizito sana katika hili? Mimi nimejaribu kukaa na mke wangu mara kadhaa kuhusu hili na tumeliongea sana, nilifikiri kuwa haridhiki kimapenzi na pengine hana hamu kabisa ya kufanya sex. Lakini mara zote ambazo nimekaa naye na kuongea naye amenihakikishia kuwa anaridhika sana na tena huwa anatamani kuanzisha, lakini anashindwa tena ameniambia kabisa kuwa siku ambazo huwa anataka kuanzisha, halafu nikajikuta nimeanzisha ni nyingi kulike zike ambazo huwa naanzisha bila yeye kuwa na taarifa. eti, ananiambia ni kama vile fikra zangu huwa zinaenda na zake. Naamini mara chache, lakini bado nakuwa na wasiwasi juu ya mambo haya? Wanaume na wanawake nihakikishieni juu ya hili, ni hali ya kawaida, au mke wangu ananidanganya haridhiki that's why haanzishagi mechi?????:bump2::bump2::cool2:
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani kwenye ndoa mpaka mke wako akuambie au hata akijipara akavaa kanga laini na kukitikisia masaburi si kama ameshakwambia?
    Tatizo wanaume wengi tunapenda vitu straight sana lakini wanawake hawapo hivyo kama ambavyo majibu yao wakitongozwa siyo straight.

    Jifunze lugha ya ishara toka kwa mwenzi wako inawezekana ameshasema mara nyingi kuliko unavyofikiri au unavyotaka.
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Aisee hata mimi nashindwa kuwaelewa wanawake . Najiuliza sana kama wewe .
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,780
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahha aibu...sasa ndio yuseme wanawake penda mtu weza soma body language yake aibu!!! sikujua mie
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    kweli ni tatizo hawasemagi ila nafikiri wao hawana hamu mara kwa mara kama sisi!sisi mke akipita tuu unapata hamu
     
  6. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nadhani wanaume tumekariri mpaka waseme kwa maneno. A woman has thousands ways of telling it. If you cant read her im afraid there is something you are missing!
     
  7. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Naamini kama mkeo ungekua wamfurahisha ipasavo wewe ukilega kuanzisha yeye ataanzisha. Sio lazima kwa maneno ya kuomba hata matendo pekee yatosha kusema wataka.
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yah kweli Losambo, umenena vizuri..
    Ni muhimu tuelewe hizi tofauti za msingi kati ya mwanaume na mwanamke
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanna have sex?
    YES. . .NO.

    Babes. . I wanna have sex.

    Complication za nini?
     
  10. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwanamke ameumbwa tofauti, mi huu mwaka wa pili sijakuwa intiment na mtu, am i ok?
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Unachosema mtoa mada ndiyo wako hivyo !
    Namie nategemea wahusika watufundishe kupitia Uzi huu, kwa nini hivyo ?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,164
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    hapa naukumbuka uzi mmoja wa LIZZY
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Shule nyingine bwana...hata sijui kama kuna siku mtu atajenga chuo cha kufundisha haya mambo ya MMU...Labda ingesaidia maelfu ya watu.

    Hata hivyo, naamini kuna watu bado wasingeelewa hata wangepewa PhD!!

    Anyway...nadhani hili suala ni gumu kama kuuliza kama kipofu anaona au la? Na je bubu anasikia au la??

    Babu DC!!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    SI ile thread inahusu sana.
    Mtu anatakiwa abadilike badilike kama tunavyobadili mboga. Leo anaonesha kwa vitendo kwanzia sebuleni, kesho anasema waziwazi, mtondogoo anaonyesha wakiwa ndani kabisa, siku inayofuata anasema tangu mwenzie akiwa kazini n.k

    Sio kile siku formula ile ile, matokeo yake mzee akifunuliwa upaja tu huko kwenye vikao vya biya au ofisini anachanganyikiwa utadhani mke/mwenzi wake hana upaja.
     
  15. Capitol Hill

    Capitol Hill JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 733
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    So you really wanna have a lot of sex?.......Tengeneza mazingira ambayo yatamweka mammy kwenye good mood...nakuhakikishia utakuwa unakula tunda kila siku. Wanawake ni watu wa kudeka so mdekeze wako, be a good listener, mfanyie suprises na vijizawadi once in a while, siyo lazima umpe vitu vikubwa vikubwa...just be creative kumwonyesha kwamba unamjali. Kama umepata tunda jana yake mtumie text ukiwa kazini...mwambie how wonderful she was the previous night, na you cant wait to get it going again...make her feel special.
     
  16. Capitol Hill

    Capitol Hill JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 733
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    So you really wanna have a lot of sex?.......Tengeneza mazingira ambayo yatamweka mammy kwenye good mood...nakuhakikishia utakuwa unakula tunda kila siku. Wanawake ni watu wa kudeka so mdekeze wako, be a good listener, mfanyie suprises na vijizawadi once in a while, siyo lazima umpe vitu vikubwa vikubwa...just be creative kumwonyesha kwamba unamjali. Kama umepata tunda jana yake mtumie text ukiwa kazini...mwambie how wonderful she was the previous night, na you cant wait to get it going again...make her feel special.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, hapa pako kompliketed, ngoja nipite kimya kimya.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ninacho kipimo cha kujua kama uko ok or not ok.
    Ntakupa msaada wa kukupima bure.

     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna chuo cha mapenzi kimefunguliwa Australia....wanafundisha km vyuo vingine namaanisha hadi practicals zimo....ntawaletea link yao
     
  20. k

    kalakata Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du me wife alishaniabiaga mara moja tu kama miaka miwili iliyopita ila uwa naona matendo yake akiwa anataka mara anasema leo naenda kulala mapema ooh mara naogopa ndani kwenda peke yangu niliona kama kuna mjusi hv na kama bahati mbaya zote zimefeli hz trick ukilala she must start kukurushia miguu juu yako that is all about body language so please u must understand ur partner ili umtendee haki yake ipasavyo
     
Loading...