Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama ungekuwa ni wewe ungefanyaje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mujumba, May 11, 2012.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=6]Jamaa mmoja katika baa moja mjini...

    Jamaa:Mhudumu nipe kinywaji na kila mmoja mpe kinywaji humu ndani
    **Maana wakati mimi napata kinywaji lazma kila mtu apate kinywaji...
    (BEER)
    ... Haraka sana mhudumu akagawa vinywaji

    JAMAA:Mhudumu nipe supu na kila mtu humu ndani.mpe supu maana wakati mimi napata supu lazma kila mtu apate supu..
    Mhudumu akagawa supu tena safari hii wote wakapiga makofi..

    Jamaa:Mhudumu nipe bili na kila mtu humu mpe bili maana wakati mimi nalipa bili yangu lazma na kila mtu alipe bili yake..

    JE..WEWE UNGELIPAAA... au UNGEFANYAJE?[/h]
     
  2. O

    Oliver Jimmy Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hapo kwenye bili ndo ishu ilipo kama ni mimi ningesepa, ila do jam kaniingiza kwenye hasara maana bajeti yangu nitakuw nimeiharibu
     
  3. A

    Akilimali2001 Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ninge sapa fasta!
     
Loading...