Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ulienda shule jibu hili swali!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sekulu, May 26, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama kweli wewe elimu yako sio ya kuuunga unga, ebu nisaidie swali hili.

    Badili sentensi ifuatayo kwa kiingereza,

    BABA mimi mtoto wako wa ngapi??
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Dady,which seniority I possess among your children?
     
  3. 2015ready

    2015ready JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Duh! hii ni kiboko, si mchezo lakini nitajaribu.

    Dady, which number am I among your children?
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kama tupo pamoja vile!!!
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo bold naona ingekuwa 'Dady,which seniority do I possess among your children?'
     
  6. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    inakuwaga ngumu kutafsiri kiswahili kwenda kiingereza moja kwa moja nionavyo mimi ni-Dady, of your children, what is my birth order?

    Dady, of my siblings, what is my birth order?
     
  7. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duuuuuuh freetown asante sana infact mimi pia ilinitolea nje but naona kuna wadau hapo juu wanafanya vizuri
     
  8. Fayoo

    Fayoo Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi ni mgeni ngoja niangalie wenyeji
     
  9. kwempa

    kwempa Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dady, which born am I?
     
  10. Mganji

    Mganji Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Muh! Inaumiza midula kidogo, but ngoja nijaribu. "father, which seniority am I belong within your children?"
     
  11. Furaha Fedson

    Furaha Fedson Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbona simple! "baba umejivua gamba mara ngapi?"
    take a note!
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi naona wadau mko swafi,Hebu naombeni lugha sahihi kwa hii."NDAMA JEURI"
     
  13. S

    SACoNa Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maswali mengine hata wenye lugha huwatoa jasho.
     
  14. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I lreally like this. Haya ni mambo madogo madogo but they keep us think critically. Sio maswala ya sijui nani kaachika sijui nani kafumaniwa. Hadhi ya jukwaa inatakiwa kuwa maintained jamani. Naona majibu yashatolewa
     
  15. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    mimi baba yangu ni mkali sana, huwezi kumuuliza swali kama hilo kwani utajitafutia makubwa.

    Ila kwa msaada kwa wengine unapaswa uulize hivi:-
    Father, how many number of me for your children? (hii ndio namna sahihi zaidi kuliko waliojibu hapo juu)
     
  16. S

    Speedo Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Dady' how many are my elders and youngs in your childre
    n?
     
  17. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yako imenivutia
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    ndugu Sekulu,iyo sentensi nliiweka hapa jf miezi2 iliyopita na hamna aliyeiweza ,wadau wakasema mengi,ikiwemo kuwa eti hata mzungu haijui maana wao uzaa mtoto m1 au wawili tu! Anyway labda wanajf wameshapa jibu,ntakuwa msomaji tu!
     
  19. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    du! Hapa si umesema: baba wa watoto wako,utaratibu wangu wa kuzaliwa ni upi? Alafu ya pili ukasema: baba wa wa wadogo zangu,upi ni utaratibu wangu wa kuzaa/kuzaliwa? Lugha hii jaman,ebu niache utundu nsijeng'oka meno!
     
  20. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    umeona eehh? Mimi tu ndo nimepatia.
     
Loading...