Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama niwewe ungefanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Anthony peter, Feb 18, 2011.

  1. A

    Anthony peter Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mwanamke mke wa mtu hupenda sana kuja dukani kununua nguo kila hakija humpenda sana kunionyesha mapozi kichokozi nakuna cku alikuja akaingia sehemu ya kujaribia nguo akavua nguo then akanita niende nikamfungiye zip ya sketi akiwa nusu uchi. Km niwewe utafanyaje?
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    namfungua zipu namsubiri avae,kama nguo imemkaa vizuri namwambia anunue,kama siyo namchagulia nyingine,then ananunua tunaagana,namkaribisha tena dukani....zaidi namsisitiza msalimu sana mumeo na familia......ningefanya hivyo tu!!!:wink2:
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    umefeli kazi ambayo mama alikuwa anaitaka lkn umefaulu kazi yako
     
  4. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ndio challenges zenyewe hizo za kazi,..sa' wewe unataka ufanyeje mwenzetu?:A S 13:
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wewe una mpango gani??? Inaonekana kuna unamtamani....uwezo uko mkononi mwako..waweza kuishinda hiyo tamaa ukiamua....ukichekelea unanaswa!!
     
  6. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na mimi ningefungua zip ya kwangu hapo inakuwa ngoma droo
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Du mm naifunga km anavyotaka nakm halipi ataivua tu nipo kazini bwana
     
  8. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ningesoma kwanza hii thread kisha naenda kumfungiya (kumfungia) hiyo zip (zipu)
    :majani7: ndio mpango mzima:car:
     
  9. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ningefunga mlango, halafu nafungua zipu na mimi na mwisho nambanjua na kumpatia nguo bureeeee!!
     
  10. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Wewe si kuna thread umesema unataka mchuchu, ndio huyo sasa okota nenda naye!!
     
  11. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mi nisingefanya kitu. Ningebaki natetemeka huku nimekodoa macho kama mjusi.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kumbe eneo nyeti lina sketi shida iko wapi?? Acha tamaa
     
  13. B

    Bulletmanpaul Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningekua ni mimi nampanda 2 coz cndo anachokitaka toka kwangu.
     
  14. K

    K007 Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani we unamtaka? kama ndivyo badala ya kufunga zipu we shusha sketi yake, kama sivyo funga halafu sepa!
     
  15. b

    bakarikazinja Senior Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndiyo mitiani hiyo kazini hivyo jitahidi utashinda
     
  16. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Michelle
    Wewe umeshakutana na mwanamme mwenye damu nyekundu inayochemka??? Na kwambia hawezi kuangalia kiungo cha mwanamke hasa sehemu za ndani kwenye.............akabaki salama. Lazima yule jamaa atasisimka na kitakachofuatia hapo unakijua. Michelle

    Bila shaka umenipata.
     
Loading...