Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama nimekichoka chama kwanini mniwekee zengwe na kutishia usalama wangu??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Mar 14, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mimi chama nimekichoka na sikipendi kwanini mtishie maisha yangu na kunifanya mtumwa wachama hicho??sasa hapo uhuru wangu uko wapi?Nanichukuliwa kama nimehaini kwa sababu ya mitizamo na itikadi hivi kweli CCM mnatupeleka wapi watanzania wa nchi hii??Lichama nimelichoka mnaning'ang'aniza kuwepo!!Nikitoka kibabe au ikisemekana nataka kuacha unasikia naitwa dodoma..............................!!
    Ukijifanya mbishi utajikuta uko Aporo India!!Sasa nini??
     
  2. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 1,883
    Trophy Points: 280
    Baki hukohuko kwenye hilo unaloliita lichama maana mmeshafanya mauaji makubwa sana usije ukaleta hiyo tabia kwenye vyama vingine vyenye lengo la kumkomboa mtanzania. Mtakoma kunywa damu za watu. Hiyo ndoa ndio inakufaa tu.
     
Loading...