Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama ndo wewe?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by stevoh, May 21, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jamaa mmoja aliiba tv akaibeba
    kisha akaanza kukimbia nayo
    kumbe kwenye ile nyumba
    aliongia kulikuwa na mgonjwa wa
    akili akaanza kumkimbiza yule
    mwizi kila mwizi akiongeza mbio mwenzie huyu hapa kuona hivyo
    yule mwizi akasalimu amri ikabidi
    asimame yule mgonjwa wa akili
    akamsogelea na kumwambia
    daaah umesahau na rimoti hii
    hapa...
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    daa sijui lini niliiona dooo kitambo sana nway asante kwa kunichangamsha maana bila kucheka utakonda bure..
     
  3. N

    Ntila91 Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imetulia mbaya bahna!
     
  4. S

    Safhat JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!huyo chizi kadata.
     
Loading...