Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama kwenu ni chunya unajisikiaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by semako, Dec 8, 2011.

  1. s

    semako Senior Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu fikiria mwaka 2000 Njelu Kasaka (MB) enzi hizo alikuja shuleni CHUSECO akasema barabara ya chunya mbeya itajengwa kwa rami mara moja.sasa wewe mkaz wa chunya na mpenda maendeleo ubabaishaji huu utaendelea mpaka lini?Leo mchina amejaza uchafu barabarani,nauli juu,jamani wakaz wa chunya hayo sio maisha hiyo barabara inasubiri uchaguzi 2015.Chukua hatua
     
  2. Nkwesa Makambo

    Nkwesa Makambo JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 4,765
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huko si ndiyo mli mpopoa mkuu wa nchi ? mtaipata fresh...
     
  3. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ile bara bara cjui itawekwa lami lini mi naona miaka inazidi kwenda tuu hakuna kinachofanyika porojo nyingi utekelezaji hakuna.
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hama huko njaa mjini mbeya tule raha wewe
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Usiseme Chunya we sema kama wewe ni mtanzania unajisikiaje kuitwa Mtanzania hasa baada ya miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika,usisahau kesho utakuwepo pale uwanjani ukishangilia ngoma na kuangalia gwaride
     
Loading...